Announcement

Collapse
No announcement yet.

รัับสั่งราคาพิเศษจำนวนจำกันนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รัับสั่งราคาพิเศษจำนวนจำกันนะครับ

เครื่องMac และโปรแกรมลิขสิทธิ์ของmac ได้โควต้าราคาพิเศษมาไม่มากครับ เป็นเครื่องศูนย์ไทยคีบอร์ดไทยแท้100% นะครับ เครื่องใหม่ไม่มีการแกะกล่องก่อนถึงมือคุณครับ อยากได้รุ่นไหนตัวไหน PM มาได้ครับ

ปิดกระทู้ครับหมดเกลี้ยงแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านและoczมากๆครับ
    Last edited by vipersrt; 25 Aug 2010, 01:54:42.

แล้วถ้าพวก อุปกรณ์เสริมอะครับ พวก เมาส์ อะไรอย่างงี้ได้ด้วยปะครับ

Comment

อุปกรณ์เสริมไม่ได้อ่าครับ เจ้านายบอก "กำไรน้อย ไม่ให้หรอก" เหอๆ - -"

Comment

อุปกรณ์เสริมราคาพิเศษครับ เมื่อซื้อพร้อมเครื่องหรือซอฟแวลิขสิทธิ์ครับผม

Comment

แถมครับ อันนี้เป็นโฆษณาของMacครับไม่รู้จะเคยเห็นกันหรือยังนะครับ
          http://www.apple.com/getamac/ads/

Comment

กำลังศึกษาอยู่ครับเรื่องทำ Varify Member ขอตัวไปอำเภอไปจดทะเบียนแต่งงาน เฮ๊ย !! ไปขอ Pincode ก่อนนะครับ

Comment

PM ไปให้แล้วนะครับ คุณ buffaloo

Comment

ช่วยดันบ้างก็ดีนะครับ ว่าจะออกไปอำเภอนั่งปั่นตอบPM INBOXแทบระเบิด เหอๆ ตอนนี้เหลือแค่ครึ่งเดียวนะครับเพราะโดนพี่เค้าแย่งโควต้าไป ซะงั้น (ครึ่งเดียวนี่คือยังได้เต็มเครื่องนะครับ ไม่ได้จับผ่าครึ่งมาให้ +อุอุ)

Comment

ช่วงนี้ขอตัวแวปไปอำเภอซักทีนะครับ ใครใจร้อนก็โทรถามเอาได้ครับ
                  ขอไปทำ Varify Member เพื่อความสบายใจทั้ง2ฝ่ายก่อนครับ

Comment

มี imac ป่าวครับผม ถ้ามีขอราคาแต่ละรุ่นหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

มีครับเดี๋ยวPMไปให้ครับท่าน punjun_aub

Comment

โอ้ว อารายกานเนี่ย งง ใส่รหัสส่งเมลล์ไป Varify Member ไม่ได้ซะงั้น

Comment

ส่งVarify Memberไปแล้วได้แต่รอเวลาละครับ เหอๆโควต้าขอยุติชั่วคราวก่อนนะครับ ผมหมดโควต้าละครับ แต่เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปขอแย่งชิงมาให้ท่านๆได้รับไปเลี้ยงดูกันบ้างแล้วกันนะครับ

Comment

ดันปายซักนิ๊ดดดด

Comment

ดันปายซักนิ๊ดดดด

Comment

Working...
                              X