Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>Thermaltake PW 880i<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>Thermaltake PW 880i<<

Thermaltake PW 880i เพื่อนๆๆว่าคุ้มไหมครับถ้าจะเล่นตัวนี้

<<<REVIEW>>>

คุ้มหรือไม่ มันอยู่ที่เราจะคิดนะครับ คุณภาพก็ตามราคา pw880i ราคาหกพัน ถ้าไปซื้อแยกเราอาจได้แค่ปั๊มกับบล็อคน้ำเองครับ ที่เหลือก็ต้องจ่ายเพิ่มอีกพอควร

Comment

ซื้อครั้งเดียวจบ ก็คุ้ม

แต่ถ้าต้องการอัพเกรดอีก แนะนำให้ซื้อแยกดีกว่าครับ

เพราะปั้มชุดนี้มันไม่แรง ใช้กับหม้อ3ตอน+บล๊อคCPU+บล๊อคVGA แค่นี้ก็ไหลเป็นชี่แมวละ ไม่เย็นอีก

Comment

คือพวกชุดสำเร็จ เหมาะสำหรับคนที่มีงบประมาณจำกัด หรือ คนที่อยากลองเล่นโดยยังไม่มีความรู้อะไรมากอ่ะคับ
        ถ้าหากว่าพึ่งศึกษาเรื่อง Water Cooling ก็ลงทุนสักก้อนลองเล่นก็ได้ แต่ถ้าศึกษาเรื่องนี้มาสักพักนึงแล้ว ก้อยากให้รอ จัดงบละตัดสินใจสั่งแยกชิ้นเอา จะคุ้มกว่า

Comment

Working...
        X