Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ เมนบอร์ด 478 มือ 1 มี ยี่ห้ออะไร ขายอยู่บ้างเหรอครับ ที่ พัน ทิบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ เมนบอร์ด 478 มือ 1 มี ยี่ห้ออะไร ขายอยู่บ้างเหรอครับ ที่ พัน ทิบ

เมนบอร์ด 478 มือ 1 มี ยี่ห้ออะไร ขายอยู่บ้างเหรอครับ ที่ พัน ทิบ
    ขอราคา ด้วยนะครับ แล้ว ยี่ห้อไหน ที่ไว้ใจได้เอา ทนๆ หน่อย
    เมนบอร์ด เก่ากำลัง จะไป และ

ขอ งบ ไม่เกิน 1800 น่ะครับ มีไหม ขอเป็น AGP8X ด้วยนะครับ

ดัน ๆ ๆ!!!

อยากรู้เหมือนกัน อิอิ

Comment

น่าจะมี AsRock P4i65G และ ECS P4M80-P4 คับ

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
        น่าจะมี AsRock P4i65G และ ECS P4M80-P4 คับ
        ราคา เท่ไหร่เหรอครับ มือ 1 ตอนนี้อ่ะ แล้ว ยี่ห้อไหนน่าสนใจกว่ากัน และ ชิบ มันมีปัญหากับ การ์ด จอ ATI หรือ Nvdeia หรือไม่ครับ และ AGP เท่าไหร่เหรอครับ 8X หรือป่าว
        เพราะว่า ผมมีการ์ดจอ AGP 8X อยู่ตอนนี้ ช่วยบอกหน่อยนะครับ

คอมเก่าผม P4 2,4 GH 512/333 IDE 160G FX5200 AGP8X
        ตัวไหนใช้ AGP8X ผมเลือก ตัวนั้นแหละ

Comment

Asrock P4i65G เคยซื้อที่ร้าน M&D 1650 บาท ร้านอื่นๆก็คงอยู่ประมาณนี้

Comment

Originally posted by โชติก View Post
            Asrock P4i65G เคยซื้อที่ร้าน M&D 1650 บาท ร้านอื่นๆก็คงอยู่ประมาณนี้
            เป็น AGP8X ใช่ไหม ครับ และ มันมีปัญหากะ พวก ATI หรือ ป่าว ครับ

Comment

Originally posted by stc_tk View Post
              เป็น AGP8X ใช่ไหม ครับ และ มันมีปัญหากะ พวก ATI หรือ ป่าว ครับ

เอามาใช้กับ Spark ati 9600 turbo AGP8x ไม่มีปัญหาเลยท่าน ตัวมันเองก็มี VGA Onboard ด้วย

Comment

ขอบคุณมากครับ เดือนหน้าเสร็จ แน่ อับบเกรด คอมซักที

Asrock P4i65G ตัวนี้ มี sata แต่เป็น sata2 หรือป่าวน้า
                และ ถ้าผมจะเปลี่ยน ให้ร้าน เค้า ประกอบ ให้เลยได้ไหมอ่ะ ร้าน jib ได้ไหม เพราะประกอบเองก็เป็นนะ แต่มะมีอุปกรณ์ อ่ะ พวก ซิลิโคน ไม่มี ที่รัดไม่มี

Comment

อัำพทั้งทีไมไป 478 อะคับ 775 ไปเล๊ยยย 940 ก็โอ<<<<ราคาตกอย่างรุนแรง

Comment

มี CPU 478 และ การ์ดจอ AGP8x อยู่แล้ว อ่ะครับ ถ้า เปลี่ยน ก็คงต้องซื้อคอมใหม่เลย บรึ่ยๆๆ

Comment

ผมเองก็ต้องซื้อตัวนี้ครับ เดินหาทังพันทิปแล้ว 478 ไม่มีบอร์ดอื่นเลย ก็จะเอามาใช้กับของเดิมนี่แหละไม่มีตังซื้อใหม่ บอร์ดเก่ามันพัง

Comment

Originally posted by komsith View Post
                        ผมเองก็ต้องซื้อตัวนี้ครับ เดินหาทังพันทิปแล้ว 478 ไม่มีบอร์ดอื่นเลย ก็จะเอามาใช้กับของเดิมนี่แหละไม่มีตังซื้อใหม่ บอร์ดเก่ามันพัง

กำลังจะซื้อเดือนหน้าแล้วอ่ะครับ อื่อ รอเงิน อีก นิดเดียว เอง

Comment

www.advice.co.th

Comment

AsRock P4i65G ที่ตะวันนา กะเสรีเคยเห็นมีครับ ไม่เก้น1800.-

Comment

เอาของสำรองผมมะล่ะ แค่แรมไม่วิ่ง dual

อุ๊ยยยย มั่วนิ่มผิดบอร์ด 55555

Comment

Working...
                              X