Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามassassin creed หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามassassin creed หน่อยครับ

เกมนี้ภารกิจต้องทำให้ครบรึเปล่าครับ เก็บภารกิจปลดDNAครบแล้วได้อะไรรึเปล่า

ทำครบก็ไม่ได้อะไรเลยครับ แค่ใส่เต็มๆให้ดูเท่ๆว่างั้น

ยกเว้นคุณเล่นบน360นะครับ จะได้gamerscoreมาด้วยครับ

แต่ถ้าี้ขี้เกียจอยากให้จบเร็วๆ ก็ทำแค่3อย่างก็ได้ครับ ง่ายสุดก็ดักฟังอะครับ

ปล.ทำครบได้ข้อมูลไปใช้ในการลอบสังารครับ

อย่างบางอย่างก็จะมีคำแนะนำว่าถ้าหนีไม่ได้ต้องปีนเอา แต่ต้องฟังมันพูดครับ- -

Comment

สำหรับ PC ให้มานั่งตามเก็บธงฆ่าเทมพลานี่ไร้ประโยนช์มาก

แต่การหาข้อมูลก่อนลงมือทำภารกิจควรจะทำให้ครบนะ ถึงจะดี

จะได้รับข้อมูลที่จำเป็นทุกอย่าง และทำให้เกมมันไม่จบเร็วเกินไป

หุหุ....

Comment

ปลดbnaจนครบหลอดแล้ว ภาระกิจย่อยๆก็ไม่จำเป็นแล้วคับ ดักฟัง ลอบสังหาร ขโมยของ สามอย่างก็ผ่านละ

Comment

ถามต่ออีกหน่อย พอดีลืมถาม
          หลอดเลือดเราทำไงถึงเพิ่มครับ จบฆ่าคนที่2เพิ่งมี8ขีดเอง
          แต่ดูในยูทูปเค้ามีจนแถว2จะเต็มแล้ว

Comment

-*- อย่าเลยครับแนะนำ ไม่งั้นคุณได้ลบเกมทิ้งออกแน่งะ

เพราะเลือดเต็ม2หลอดเลยนะครับ

1.ฆ่าเทมพลาร์ทุกคนได้มา1ขีด

2.เก็บธงได้ชนิดละ1ขีด เช่นธงเทมพลาร์เต็มได้1ขีด

3.เก็บวิวพ้อยท์ได้ทั้งหมดในอาณาจักรได้1ขีด (วิวพ้อยที่ไม่อยู่ในเมือง)

เห็นแค่นี้ผมทำใจไปตั้งแต่เห็นธงเลยละครับ แต่ผมเล่นใน360ไม่เก็บธงเลยนะ

ได้แต่วิวพ้อยมั้ง แต่หลอดเลือดมันเต็มเฉย2หลอดเลย

พอฆ่าไปคนแรกได้ก็ได้มาเกินหลอดแล้วมั้ง เหมือนมันเพิ่มให้อะครับ

Comment

ผมเพิ่งเริ่มภารกิจไปเมืองที่3 มันเพิ่งมี9ขีดเองอ่ะ งง

Comment

Working...
              X