Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการเครม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการเครม

ถ้าผมไปเครมแล้วบอกเขาว่าเสียเพราะ โอเวอร์คล๊อคมา เขาจะให้เปลี่ยนไม๊ครับ

เปน mainboard ของ saveway กับ CPU ของ Asys ครับ แล้วพรุ่งนี้ saveway เปิดรึเปล่า

ถ้าผมเป็นเจ้าของร้าน จะบอกว่าเคลมไม่ได้
    เพราะไปทำให้มันเกินขีดการทำงานแบบเกินปกติ

Comment

อย่าไปบอกอย่างนั้นเลย เดี๋ยวเคลมยาก
      ตีหน้าซื่อเข้าไว้ บอกว่าอยู่ดีๆเปิดไม่ติด เค้าถามว่าไปทำมอะไรมาก็บอกไปเลยว่า แค่เปิดทิ้งไว้ทั่งคืน ตื่นเช้ามามันดับแล้วเปิดไม่ติดอีกเลย 555+

Comment

ได้ๆๆๆครับ พอดีไม่เคยเครมเลยไม่รุจะไปโม้ยังไง แล้วถ้าอยากให้เขาเอาตัวใหม่เปลี่ยนให้ล่ะครับ ต้องทำยังไง อิอิ

Comment

ได้ๆๆๆครับ พอดีไม่เคยเครมเลยไม่รุจะไปโม้ยังไง แล้วถ้าอยากให้เขาเอาตัวใหม่เปลี่ยนให้ล่ะครับ ต้องทำยังไง อิอิ

Comment

ช่ายๆ อย่าไปบอกเค้าครับ ว่าเรา oc เค้ามีข้ออ้างเยอะนะ เราก็ทำเป็นซื่อๆ ถ้าเค้าถามว่า oc รึเปล่าบอกไปเลยครับ ว่า oc คืออะไรยังไม่รู้จักเลย ทำนองนี้ ถ้ามีรอยไหม้ก็เก็บดีๆนะครับ

Comment

บอกว่าใช้อยู่ดีๆๆแล้วเปิดไม่ติด ก็พอแล้ว ไปบอกว่า OC มา เขาก็ไม่ให้อยู่แล้วล่ะ

Comment

พึ่งไปส่งเคลม HDD Seagate มาประกันซินเนค เค้าว่ารอ 2 - 3 สัปดาห์เลย นานโคตร
                Last edited by joykajaa; 25 May 2009, 13:28:49.

Comment

จะเกี่ยวกับอุปกรณ์อะไรก็ตาม อย่าไปยอมรับว่าผิด หาข้องอ้างดีๆเข้าไว้หรือทำเป็นไมรู้มันเป็นเอง

Comment

ผู้ร้ายปากแข็งกันทั้งนั้น 5555

Comment

อืม มีอีกไหม วิชามาร ของทั้งหลาย อย่าเก็บไว้คนเดียว

ถือว่าเป็นความรู้ให้คนรุ่นต่อไป 555+

Comment

ฮ่าๆๆ

Comment

บอกว่าอยู่ดีๆก็เปิดไม่ติดเครื่องวูบไปเองถ้าเค้าถามว่าocปล่าวก้ทำหน้านิ่งๆไว้อย่าแสดงอาการหน้าเสียครับแล้วบอกว่าไม่ได้ocเลยเพราะใช้งานแบบเดิมๆ
                          ปล.คิดสะว่าเราเล่่นหนังครับตีบทให้แตก อิอิ

Comment

บอกว่าอยู่ดีๆก็เปิดไม่ติดเครื่องวูบไปเองถ้าเค้าถามว่าocปล่าวก้ทำหน้านิ่งๆไว้อย่าแสดงอาการหน้าเสียครับแล้วบอกว่าไม่ได้ocเลยเพราะใช้งานแบบเดิมๆ
                            ปล.คิดสะว่าเราเล่่นหนังครับตีบทให้แตก อิอิ

Comment

อ่าวเบิ้ล2เลยเรา

Comment

Working...
                              X