Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำเป็นไหมครับกับ Splitter

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำเป็นไหมครับกับ Splitter

อยากทราบว่าจำเป็นไหมที่ต้องใส่ Splitter กับ สายnet ถ้าเกิดเดินสาย มาโดยตรงจาก จุด
    ดอปวาย เลย ไม่ได้พ่วงกับ โทรศัพท์

ไม่จำเป็น
    Splitter มีใว้แยกสัญญาณ ต่างๆ ออก
    เช่น โทรศัพท์เข้า เน็ตไม่หลุดหรือ ดร๊อบ ลง

Comment

Ok ครับจะได้ไม่ต้องซื้อ ^^

Comment

Originally posted by omyimtogo View Post
        อยากทราบว่าจำเป็นไหมที่ต้องใส่ Splitter กับ สายnet ถ้าเกิดเดินสาย มาโดยตรงจาก จุด
        ดอปวาย เลย ไม่ได้พ่วงกับ โทรศัพท์
        ถ้าเราไม่ใช้โทรศัพย์เสียบตรงจะดีกว่าเพราะอะไรก็ตามเกี่ยวกับสายมีข้อต่อเพิ่มย่อมไม่ดี

Comment

Working...
        X