Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ cpu amd ควรจะเลือกประกันเจ้าไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ cpu amd ควรจะเลือกประกันเจ้าไหนดีคับ

ประกันไหนที่หลายๆ ท่านเชื่อใจที่สุดอ่าคับ คือผมไม่ค่อยจะรู้เรื่องประกันซักเท่าไหร่

amd ก็ com7 dcom

Comment

COM7 ขายต่อง่ายเคลมสะดวกใจ
      DCOM ถูกกว่าในบางรุ่น
      เจ้าอื่น ไม่แน่ใจ

Comment

.
        Last edited by TWK.; 25 May 2009, 17:27:22.

Comment

COM 7
          วันนี้พึ่งไปเคลม แรม Corsair มา หิหิหิ (วานเพื่อนไปเคลมให้ ไปเองไม่ได้เดี๋ยวเค้าจำหน้าได้ ไอ้นี้มาบ่อยจัง ^^)
          ได้มาละ ยัดใส่เครื่องเปิดติดดังเดิม 555+ D ๆ
          ส่วนตัวจึงเลือก COM 7 อันดับแรกใว้ก่อน ( เพราะเรานั้นคู่กัน -..-" )

Comment

Com7ชัวร์สุดครับ แต่ราคาแพงกว่า พวก ASYS และ Dcomนะครับ

Comment

Com7 เคยเคลมแล้ว ไม่ยากอย่างที่คิดครับ

อยู่ต่างจังหวัด

Comment

ASYS ครับ ประกันตั้ง 5 ปี เสียดายไม่มีศูนย์เคลมในพันทิพ เคยเครมผ่านร้าน saveway เฮียเค้าก็ให้ตัวใหม่มานะครับ
                Com7 ประกันดีเครมดี เสียอย่างเดียวแพงไปมาก
                Dcom มีแต่เล่ามาไม่เคยเจอกับตัว เพราะไม่มีของ Dcom เลยซักชิ้น
                Ingram ไม่ค่อยน่าไว้ใจ บัตรรับประกันยังเป็นสติ๊กเกอร์กิ๊กก็อกเลย ศูนย์พันทิพก็ปิดไปแล้วด้วย

Comment

เห็นหลัก Dcom com7 asys นอกนั้น ไม่รู้จิ

Comment

เจ้าไหนก็ได้ครับ ขอบแบบนี้มันไม่ค่อยเสียอยู่แล้ว เอาที่ไกล้บ้านท่านมากที่สุดก็ได้ครับ

Comment

ประกันใจ 7 วัน ครับ ถูกดี

Comment

สงสัยจะต้อง com7 สินะ

Comment

ถ้า cpu กับ hdd seagate ผมเลือก dcom นะ ประหยัดไปหน่อยบวกกับเคยมีอะไรดีๆกับ Dcom มาก่อน

แต่ถ้าอย่างอื่นนี่ Com7 ได้ Com7 ไปเลย

Comment

ใช้ของ Dcom อยู่ อิิอิเลือกไม่ได้สถานการณ์มันบังคับ 555+

Comment

Working...
                            X