Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลง MP3 ใช้ program ไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nazzzaa View Post
    dBpowerAMP Music Converter

Comment

คือปัญหามันไม่ได้อยู่ที่แปลงไม่ได้อ่ะครับ

มันอยู่ที่ เหมือนกันเขียน program block ไว้ แล้วมันมีปัญหาน่ะครับ

Comment

dBpowerAMP Music Converter

เห็นดว้ย ใช้มานานแล้วไม่มีปัญหาเลย

Comment

แผ่นลิขสืทธิ์น่ะครับ""

Comment

แนะนำ ตัวนี้ครับ ผมใช้ ประจำ

CD MP3 Terminator v2.06
            http://file.uploadsave.com/file.php?...61e532920c0ed9

ป.ล เพลงจะเสียงดี หรือไม่ดี ขึ้นอยู่เราตั่ง เวลาผมทำ ลงเครื่อง ผมจะเลือกให้ ดีที่สุด สำหรับ MP3
            เพลง แต่ละ เพลง ที่ผมทำจะใหญ่ หน่อย 10 กว่า MB
            ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
            ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
            ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
            sigpic

Comment

ไม่ได้อ่ะครับ มันก็ติด program ที่เค้า block ไว้ เสียงจะ กระตุกตลอดเลย

Comment

NERO ง่ายที่สุดครับ

Comment

Working...
                X