Announcement

Collapse
No announcement yet.

เนตทรูใครเน่ามั่ง ผมจาก5m ตอนนี้วิ่ง 500kb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

500 KB ผมว่าปกตินะ เน็ต 5Mb

มันจ่ายได้จริงราวๆ 85% แหละครับ

ลองดูพวก 8 Mb ก็ได้ครับ ไม่มีใครได้เต็มหรอกครับ

ถ้าเอาเต็มต้องพวกแม็กเน็ตที่เป็นตู้ nod หล่ะครับ

Comment

Originally posted by ห้าวซัง View Post
      500 KB ผมว่าปกตินะ เน็ต 5Mb

มันจ่ายได้จริงราวๆ 85% แหละครับ

ลองดูพวก 8 Mb ก็ได้ครับ ไม่มีใครได้เต็มหรอกครับ

ถ้าเอาเต็มต้องพวกแม็กเน็ตที่เป็นตู้ nod หล่ะครับ
      พวกคุณนี่อ่านกันเข้าใจป่าวคับ
      จขกทเค้าหมายถึง เช้คสปีดเน็ต ไม่ได้หมายถึง โหลดบิท
      เช็กสปีดเน็ต 5mb ได้แค่ 500kb เข้าใจกันป่าวคับ
      Last edited by kaesoda; 3 Jun 2009, 14:17:28.

Comment

ปกติอะ มาดูเน็ต 8 Mbps ของคนหล่อที่สุดใน Server มั่ง วิ่งเท่าไหร่น๊า ดูกัน ๆ
        Attached Files

Comment

Originally posted by ntkyy555 View Post
          เนตทรูไม่มีปัญหา

เราใช้ 4 MB เวปนอก 2 MB
          ปกติทุกสิ่งอัน - -

ของคุณมัน 5 mb ก้ะต้องโหลดได้ 500kb อยุ่แล้วนิค้ะ

ดิชั้น งง?
          แล้วทำมาเป็นโพสโจมตี maxnet พล่านไปทุกกระทู้

ตัวเองใช้ true อยู่นี่เอง เหอๆ

Comment

อ่านหน่วยกันไม่เป็น กรั้กๆ

500Kb คือ กิโลบิต ต่อ วินาที Kbps(Kilobit per second) หมายความว่า เน็ต เล่นได้ 0.6Mbps จาก 5Mbps ถ้าเจ้าของกระทุ้ หมายถึงข้อนี้ ก็ใช่แล้ว ที่จะด่า
            500KB คือ กิโลไบต์ ต่อ วินาที KBps(Kilobyte per second) หมายความว่า เน็ต เล่นได้ 4Mbps จาก 5Mbps ถ้าเจ้าของกระทุ้ หมายถึงข้อนี้ ก็ใช่แล้ว ที่จะถูกด่า

ปล.อย่าเพิ่งงง 8bit=1byte

Comment

Working...
            X