Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ้งซื้อ Asus ENGTS250 Top Dark Knight 512MB มา ขอโชว์นิดนึงคับ อิอิ 56k Beware!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 645ci View Post
    ที่พันทิพงามวงวานครับ ร้าน HWT IT CONNECT
    ขั้น 4 ช่ายไหมท่าน หรือว่าชั้น 5 อะ ผมก็สนใจอยู่เหมือนกันนะ แต่ราคา 6220 บาท อะ

Comment

แจ่มดีครับซิ้งมันสวยจริงๆ

Comment

แปลก Asus ENGTS250 Top Dark Knight 512MB แต่ทำไมมานมีขั้ว ต่อไฟ การ์ดจอ อันเดียวหว่า

ของผมมานมีขั้วต่อไฟตั้ง2อัน

Comment

Originally posted by FATELLO View Post
          ขั้น 4 ช่ายไหมท่าน หรือว่าชั้น 5 อะ ผมก็สนใจอยู่เหมือนกันนะ แต่ราคา 6220 บาท อะ
          ชั้น 4 ครับ ร้านนี้ ขายตัว Top ธรรมดาอะครับ
          แล่เค้าไปหาที่ไหนไม่รู้ ร้านแถวๆนั้นมั้ง ได้ 6220 เลยสอยเลย

Originally posted by manutdza View Post
          แปลก Asus ENGTS250 Top Dark Knight 512MB แต่ทำไมมานมีขั้ว ต่อไฟ การ์ดจอ อันเดียวหว่า

ของผมมานมีขั้วต่อไฟตั้ง2อัน
          ผมมีตัวเดียวคับ 65nn ด้วยนะ แอบเซง
          Last edited by 645ci; 26 May 2009, 17:15:20.

Comment

เย็นเจี๊ยบเลยไม๊ท่านๆๆ

Comment

ถ้าเทียบกับแดง เป็นตัวไหนหรอ

Comment

อิอิ รุ่นเดียวกันเลย เพิ่งซื้อมาได้ 7วัน ตอนแรกกะจะเอา GTX275 แต่งบหมด เพราะจอที่บ้านเสีย เลยต้องเจียดงบมาซื้อ GTS250 แทน
                คิดว่าปลายเดือนหน้าคงจะขาย แล้วไปถอย GTX275 แทน

Comment

TOP ของผมก็ 12V 6Pins 2 ช่องนะคับ แป่วว

แต่ก็ดี ไฟเยอะดี ลากสะจัยดี ออุ เกี่ยวปะหว่า

* GTS250 DK รู้สึกว่าจะ 65nm ทุกตัวนะครับ

Comment

GTS250 มันมี 2 PCB ครับ สั้นกับยาว แต่ก็แรงเท่ากัน G92 65nm
                    ตัวยาวมีคานกันงอดูแ ล้วสวย คาดว่าจะเป็นตัวแปลงล่างมาจาก 9800GTX+DK ไฟ12V 6Pins 2 ช่องมาเป็นGTS250TOP+DK เพราะเหมือนกันเป๊ะเลย
                    ส่วนตัวสั้น PCB ตรงภาคจ่ายไฟดูดีกว่าสวยกว่า ไฟ 12v 6Pins 1 ช่อง หน้าจะสั้นกว่ากับประมาณ 1 cm - 2cm

Comment

อยากได้บ้างจัง จะซื้อการ์ดจอใหม่ก็ยังเสียดาย 9800GT ยังใช้มันไม่คุ้มเลย - -"

Comment

GTS250 มาแรงวุ้ย ..... ผมตั้งรอ GTS350 มะไหร่มันจะออก งุงิ

Comment

*-*

Comment

ซิงค์เหมือนแสตนเลสป่ะท่าน

Comment

แรงมากคับน้อง ลากแรงๆๆแล้วเอา 3DMark 06 มาโชว์บ้างนะคับ
                              ปล. อิจฉาจังเรายังใช้ FX5500 อยู่เลย 5555+ กำ

Comment

แล้วตัว 1pin ของ ผม กับ ตัว 2pin มันต่างกันยังไงอะคับ นอกจากสั่นกว่า

Comment

Working...
                                X