Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซิ้งราคาพันต้นๆให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซิ้งราคาพันต้นๆให้ทีคับ

อยากได้มาเปลี่ยนซิ้งเดิมครับแต่ผมไม่รู้เรื่องนี้เลยอยากขอให้ทุกท่านช่วยแนะนำหน่อยครับ เอามาใส่กับ e7400 อยากได้แบบ เย็นๆหน่อยครับเพราะผมเปิดคอมวันละไม่ต่ำกว่า15 ชั่วโมง แล้วช่วงนี้อากาศร้อนด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าเลยครับ

XIGMATEK HDT S1283
    1300.-

Comment

ทูนิค ลากมันดี

Comment

ขอบคุณครับ ^^

Comment

ถ้าไม่ได้ลากมากมายก็ Hyper 212 ดูจะถูกและเย็นที่สุดในราคา 1200 (ไม่เคยใช้แต่เค้าบอกมาแบบนี้) หาร้านดีๆต่อได้เหลือ 1100 ผมตอนแรกจะไปซื้อเหมือนกันที่ jedi เค้าบอกไม่มี เลยได้ tuniq มา ราคาในเว็บ 1790 ขอพี่ที่ร้าน 1600 ปล. พนักงานร้าน jedi น่ารักดี (ผู้หญิงอะนะ)

Comment

อ่านะ ขอบคุณครับสนใจตอนพนักงานหน้ารักด้วยอะสิคับท่าน หุหุ ^^

Comment

Hy 212 ขอครับ

Comment

CCF92 เย็นดีครับ น้ำหนักเบา

Comment

Zalman 9700 LED
                  ใช้งานกับ E7400 อยู่พอดี
                  สนใจปาว เดี๋ยวขายให้ในราคาย่อมเยาว์ PM คุยได้
                  ไม่เคยลาก ไม่เคย oc

Last edited by TWK.; 26 May 2009, 10:20:15.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    Zalman 9700 LED
                    ใช้งานกับ E7400 อยู่พอดี
                    สนใจปาว เดี๋ยวขายให้ในราคาย่อมเยาว์ PM คุยได้
                    ไม่เคยลาก ไม่เคย oc

ปล่อยเท่าไรหรอครับท่าน

Comment

อ้อ ลืมบอกไปว่า Zalman 9700 LED ผมใส่ได้แต่ Socket 775
                      เพราะมีแต่ขายึด Socket 775 เท่านั้น (โมมานิดหน่อย หิหิหิ)
                      อุปกรณ์มีแค่ ซิงค์ แค่นั้นเอง อย่างอื่นหายหมด
                      ตอนนี้ก็ยังใส่ซิงค์ตัวนี้ใช้งานอยู่

Comment

แอบถาม Hyper 212 กับแมงป่องแดงอันไหนน่าสนกว่าเหรอครับ
                        เห็นแมงป่องแดงท่าจะใส่ซิลิโคนลำบากกว่า

Comment

คับ ขอบคุณคับทุกท่านสำหรับคำแนะนำ

Comment

Xigmatek Red Scorpion s1283

Comment

9700 LED สวยดีครับ แตถ้าพัดลมเสียไฟไม่ติด ก็เลิกคุย ดันให้ครับ

Comment

Working...
                              X