Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ใช่มั้ยครับ ที่เค้าเรียก heat cycle

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by noobfather View Post
    เคลมฟรี ยืดประกัน ว่าสบายใจ

เป็นผม.. ซื้อรุ่นที่ไม่เป็น heat cycle สบายใจที่สุดครับ อิอิ
    ถ้า ชม. นั้นเข้ารู้ว่ามันจะเป็นแบบนี้ คงไม่มีใครซื้อครับ

หลายพันเครื่องนะครับ ในประเทศไทย ที่โดน เล่นงาน รวมๆหลายยี่ห้อ MAC ยังไม่เว้น 55+

Comment

สิ้น = =

Comment

Compaq, BenQ, HP, Dell, Sony, Mac

ตั้งแต่สามัญชนยันไฮโซ

แต่สายพันธ์มะเร็งที่พบมากที่สุดในประเทศไทย ตกอยู่ที่ Compaq, HP
        ใครใช้เครื่องเหล่านี้ และเกิดเมื่อ 1 ปีครึ่ง-2ปีก่อน โปรดตรวจ DNA ด่วน

ช่วงนี้อัตราการตายด้วยมะเร็งสูงเป็นประวัติการ มีความต้องการทางแพทย์สูง เหอๆ

Comment

หมดประกันขึ้นมาล่ะ งานเข้าเลย

Comment

ถ้าอาการยังไม่ออก เราไปเคลมก่อนได้ป่าวครับ

Comment

ซื้อมานาน ตั้งแต่ มิ.ย 50 ตอนนี้ยังไม่เป็นเลยครับ ไม่ค่อยได้ใช้ หมดประกันแล้วจะซ่อมเท่าไหร่อ่า เอาไปซ่อมก่อนได้มะ

Comment

เอาไปศูนย์สะพานควายแล้วครับ พอดีเค้าบอกอะไหล่ยังไม่มา อีกประมาณ3อาทิตย์ ผมเลยจองอะไหล่ไว้ แล้วเอาเครื่องกลับครับ พอดีมันยังพอใช้ได้อยู่ เอาไว้นู่นก็ไม่ได้ทำไร ถ้าอะไหล่มา ทางศูนย์จะติดต่อกลับมาเองครับ

Comment

Originally posted by mamagoto View Post
                  แล้วตูจะเชื่อใจใครได้เนี่ย ยี่ห้อไหนก็เป็นง่า แล้วตูจะเลือกอารายได้หว่า
                  ati ไม่ก็ intel คับ มันเป็นแค่ nvidia ยี่ห้อเดียวตับ

Comment

um

Comment

Working...
                    X