มีปัญหากับคีบอร์ดไวเลสของโลจิเทค
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: มีปัญหากับคีบอร์ดไวเลสของโลจิเทค

OverclockZone Member

Default มีปัญหากับคีบอร์ดไวเลสของโลจิเทค

คือจะลงวินโด้ใหม่ครับ ผมเองเซ็ทให้บูธจากแผ่นพอเปิดเครื่องมันจะเรียกว่าบูธจากซีดีหรือดีวีดี พอถึงช่วงนี้ผมกดคบอร์ดไม่ได้เลยครับ เมื่อก่อนกดได้ตลอด ใช้มาปีกว่าๆเอง และอีกอย่างคือ ถ้าเกิดวินโด้เออเร่อมันก็จะเรียกให้เข้าเซฟโหมดหรือกดนอมอล อันนี้ก็กดไม่ได้ ช่วยคิดทีครับ ว่าเป็นที่สาเหตุอะไร แต่เม้าใช้ได้ปกติครับ แต่พอเข้าวินโด้ปกติได้คีบอร์ดก็กลับมาใช้ได้เหมือนเดิม ช่วยคิดทีครับ ตอนลงวินโด้เลยต้องเอาคีบอร์ดมีสายอีกตัวมาใช้กด แถมต้องต่อผ่านช่อง ps2 ด้วย อาจจะงงๆกับคำถามผมลองช่วยคิดทีครับเกืดจากสาเหตุอะไร

OverclockZone Member

เเล้วซิงค์กับ wireless ยังคะ ทำไมไม่ได้ล่ะ ใช้อยู่เหมือนกัน

Bookmarks

Bookmarks