Announcement

Collapse
No announcement yet.

Trailer เกมส์มัน ๆ ที่น่าจับตาเป็นพิเศษ....หลายเกมเลยครับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Trailer เกมส์มัน ๆ ที่น่าจับตาเป็นพิเศษ....หลายเกมเลยครับ ^^

1. MAX PAYNE 3
    เกมนี้มีกำหนดวางจำหน่ายในปีนี้ครับ....หลังจากทิ้งช่วงจากภาค 2 มานานแสนนาน....(6 ปี)
    เป็นเกมนึงที่ผมรอคอยเลยครับ ^^ ผู้ผลิตไม่ใช่ใครที่ไหน Rockstar เจ้าเดิม
    ที่ทำให้ GTA 4 ออกมาอย่างสวยงามนั่นเอง...Trailer เต็มยังไม่มานะครับดู Teaser ไปก่อน
    BORKED

2. Modern WarFare 2
    เกมแนวสงครามไม่มีใครไม่รู้จักและเชื่อว่าหลาย ๆ คนคงตั้งตารอครับ ^^
    BORKED

3. Operation Flashpoint 2
    เกมนี้หวังไว้เยอะเลยครับ ^^ (จนป่านนี้ยังไม่มีวี่แววเลย - -*)
    BORKED

4. Prototype
    เกมแนวใหม่มันแน่นอนครับ ^^
    BORKED

5. Section 8

มันจะลง PC รึป่าวน้อ....อยากเล่นมากครับ ^^
    BORKED

6. Battlefield: Bad Company 2
    เป็นเกมที่น่าจับตามองอีกเกม..หวังว่าคงจะไม่ทำให้ผิดหวังนะ ^^"
    ปล.มันลง PC รึป่าวหว่า (แบบว่าอยากเล่นครับ)
    BORKED

7. Assassin's Creed 2
    ผมคนนึงล่ะครับที่เป็นแฟนของเกมนี้ หลังจากภาคแรกทำออกมา
    ได้ประทับใจพอสมควร....มารอดูว่าภาค 2 จะคุ้มค้ากับการรอรึป่าว ^^
    BORKED

BORKED

เอาแค่นี้ก่อนนะครับ....ใครมีอะไรเสริม เติม แต่ง ก็ได้นะครับ ^^
    Last edited by kalypso; 4 Jun 2009, 01:03:33.

Modern Warfare 2 สุดยอดดดดด...

Comment

BC2 มันลง PC ด้วยรึ

Comment

Op Flashpoint 2 หวังเยอะเหมือนกัน แต่ภารกิจคงธรรมดาๆ ใครชอบแนว COD คงจะผิดหวัง 555
        Section 8 ชอบชุดกับปืน เท่มากๆ ลง PC ด้วยเน้อ
        แต่ดูท่าแล้วอาจจะดีแค่ Trailer อ่ะ ... มีความรู้สึกไม่ดีกับมันเลย รู้สึกว่ามันจะออกมาไม่หนุก

แล้ว BF:BC2 .. แต่นั่นมัน Trailer ภาคแรกไม่ใช่รึ - -!

Comment

Modern Warfare 2 ซู้ดดดดยอด

ดูอย่างนี้แล้ว รอไม่ไหวแว้ววววว

Comment

Modern Warfare 2 กับ Prototype สุดยอดดดดดดดดดดด

Comment

prototypeจากที่ได้เห็นรูป+ตัวอย่างแล้ว

มีสิทธิ์เป็นgame of the year ได้เลยมั้งเนี่ย น่า้เล่นขิงๆ

Comment

รอ 1 2 และ 6

ป๊าดด! O_o"

Comment

รอเล่นละกัน อิอิ

Comment

Modern Warfare 2 เจด........ยังกะหนัง

Comment

นั้นสิ Battlefield: Bad Company 2 มันลงคอมด้วยหรือ

Comment

ใน E3 มีมาอีกตรึม

หุหุ....

Comment

Battlefield: Bad Company 2 ลงคอมครับ

แต่ว่า นั่นมัน trailer ภาคแรกกกกกกกกกกกกก

อ่า ส่วน sector8 ผมก้ว่ามันคงไม่หนุกนะครับ จาก trailer มันดูจืดๆไปนิดอ่านะ เหมือนนกับเราคือพระเจ้า

แต่เท่าที่ดูก็น่าเล่นนะครับ

Comment

จากงานE3รึเปล่าครับ Trailerใหม่เพียบเลย

Comment

Dead Rising 2 ด้วยครับ สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
                              ถ้าให้เลือกระหว่าง Moden Warfare 2 กะ Dead Riaing 2 ผมเลือก เดจไร้ซิ้ง 2 นะแล้วมาแอบโหลด MW2 ทีหลัง

2เกมนี้ออกเมื่อไหร่ ซื้อแผ่นแท้เท่านั้น แค่อาจจะโหลดมาเล่นก่อนตัวเกมออก

Comment

Working...
                              X