Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลง windows vista sp2 แบบ upgrade

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลง windows vista sp2 แบบ upgrade

คือที่ผมโหลดมาหลายๆ ไฟล์ เขาบอกว่าอย่าเพิ่ง key อ่ะครับ แล้วค่อยมา activate ทีหลัง
    แต่ถ้าไม่ใส่ key มันจะไม่ให้ลงแบบ upgrade อ่ะครับ
    คือไม่อยากให้ข้อมูลหาย แล้วถ้าจะ backup ไว้มันก้เยอะเกินอ่ะ T_____T

มีวิธีไหนมั้ยอ่าครับ ขอบคุณครับ

ดันๆ อยากรู้เหมือนกัน เพิ่งโหลดมายังไม่กล้าลง

Comment

อัฟเดทจากวินโดว์ก็ได้นะครับมาแล้วไม่ยุ่งยากด้วย
      Last edited by hurahara; 3 Jul 2009, 00:08:34.

Comment

รอชมด้วยคน

Comment

Originally posted by hurahara View Post
          อัฟเดทจากวินโดว์ก็ได้นะครับมาแล้วไม่ยุ่งยากด้วย
          [ATTACH]379010[/ATTACH]
          ทำไม่เมื่อกี้ผมลองเช็คอัพเดตแล้วไม่มีให้อััพpack2 -*-

Comment

มีให้อับแล้ว จิงๆ คับ vista sp2 ms นำขึ้น window update แล้ว หรือโหลดได้จากที่เวป ms โดยตรงเลยคับ

Comment

เห็นตอนแรกตกใจ update อะไรฟะตั้ง 300 กว่า MB
              ที่แท้ก็ SP2 นี่เอง แต่ยังไม่ลงหรอก รอดูไปก่อนดีกว่า

Comment

ตัวเต็มเปล่า............

Comment

ไปโหลดตรงจากเว็บมาลงเลยครับ ผมลงแล้วไม่มีผลกับโปรแกรมหรือข้อมูลที่ลงไว้ตอนใช้ SP1^^

Comment

ลงมาแล้ว

แต่เอามาฝากครับ

Windows Vista SP2 - 32 Bit
                    Windows Vista SP2 - 64 Bit

Comment

Originally posted by merlix View Post
                      มีให้อับแล้ว จิงๆ คับ vista sp2 ms นำขึ้น window update แล้ว หรือโหลดได้จากที่เวป ms โดยตรงเลยคับ
                      แปลกจริงๆครับของผมไม่มีให้อัพงงเหมือนกันเมื่อกี้ก้ลองเช็คแล้วไม่เจอครับ เข้าเวปไม่โครซอพก้งงครับ ช่วยลบกวนขอลิ้งในเวป ms ให้ผมทีนะครับ
                      Originally posted by hurahara View Post
                      [ATTACH]379010[/ATTACH]
                      ผมก้ยังงงครับทำไมเครื่องผมมันเช็คไม่เจอ

Comment

Originally posted by phimarn View Post
                        แปลกจริงๆครับของผมไม่มีให้อัพงงเหมือนกันเมื่อกี้ก้ลองเช็คแล้วไม่เจอครับ เข้าเวปไม่โครซอพก้งงครับ ช่วยลบกวนขอลิ้งในเวป ms ให้ผมทีนะครับ

ผมก้ยังงงครับทำไมเครื่องผมมันเช็คไม่เจอ
                        อันนี้ผมก็ไม่ทราบ ท่านอัฟเดทวินโดวเป็นประจำรึปล่าวครับ ลองโหลดมาลงแบบธรรมดาดูครับ

Comment

ลงเเล้วเหมือนกันครับ
                          ไม่มีผลต่อโปรเเกรมเละข้อมูล

Comment

ตัวเต็มมาแล้วรึนี่

Comment

Working...
                            X