overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 29

Thread: เกลี๊ยด เกลียด !!!! ไม่มีของแล้วใส่รูปไว้ทำไม

OverclockZone Member Darin's Avatar
    สามชุก สุพรรณบุรี

Default เกลี๊ยด เกลียด !!!! ไม่มีของแล้วใส่รูปไว้ทำไม

อยากได้ค่ะ Thermaltake M5 จากร้าน Jedi เคยซื้อของกับเขาแล้ว โทรไป พนักงานบอกว่าไม่มีของ ให้รอประมาณ วันจันทร์ (ที่ผ่านมา) ให้ลองโทรเช็คอีกที วันจันทร์เราก็โทรไปเช็ค ของไม่มี รอมาตั้งหลายวัน วันนี้ ลองโทรไปที่ TK ของก็ไม่มีอีกเช่นกัน แล้วทำไมในหน้าเว็บมันถึงมี ตอนเนี้ย ECS Black Ultra กับ 7750BE ก็ไม่มีร่างให้สิง ใช้มันแบบถอดไส้กองไว้อย่างนั้นแหละ กลัวแต๊บ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

กำลังอยู่กลางทะเลอยู่มั้ง (มาทางเรือ)

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ก็ไปซื้อตัวอื่นซิ ง่ายจะตาย ก็จะไปซื้อของที่มันไม่มีทำไม
    ร้านใหนมันก็ไม่ได้มีของครบตามที่ลงไว้ทั้งหมดหรอกครับ

มันอยู่ที่ว่า คุณเลือกจะซื้อของที่เข้าไม่มีขายหรือเปล่าครับ

จริงใหม

ps000000
    Guest

พอเข้าใจครับอารมณ์เสีย

OverclockZone Member Ruin's Avatar

Smile

Quote Originally Posted by wikorn View Post
    ก็ไปซื้อตัวอื่นซิ ง่ายจะตาย ก็จะไปซื้อของที่มันไม่มีทำไม
    ร้านใหนมันก็ไม่ได้มีของครบตามที่ลงไว้ทั้งหมดหรอกครับ

มันอยู่ที่ว่า คุณเลือกจะซื้อของที่เข้าไม่มีขายหรือเปล่าครับ

จริงใหม
    จริงครับ

แต่เขาก็ไม่ทำตามที่เขาพูดไว้

จริงไหม

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ไม่มีไครไม่อยากขายของหรอก ถ้ามีของให้ขายครับ เงินทั้งนั้นครับ

OverclockZone Member hmamitie's Avatar

7750BE ลองดูใน advice ดูสิครับมีนะ

OverclockZone Member merlix's Avatar

เค้าหลอกให้เราโทรไป จะได้เสีัยค่าโทรศัพ แล้วทางร้านก้ฮั้วกับทางองค์การโทรศัำพ แบ่งเงินกัน 555 ขำๆ นะ อิอิอ

พระราม 2 เอกชัย-บางบอน บางขุนเทียน

จกขท บ้าเปล่าครับ ทําไมต้องมาให้โวยวายให้คนอื่นรู้ด้วย

หาแนวร่วมเหรอ

OverclockZone Member

เหอะๆ "เกลี๊ยด เกลียด"

สงสัยคงจะเกลียดมากเลยนะเนี่ย

OverclockZone Member Andriod's Avatar

ตามปกติร้านJEDI เขาจะอัพ pircelist ค่อนข้างจะตลอดเวลานะครับ

OverclockZone Member KazuyaVIP's Avatar

พูดคำเดียวว่า รอ ครับ

ผมสั่งการ์ดจอไปยังต้อง รอ ของเลย (TK)

OverclockZone Member Darin's Avatar
    สามชุก สุพรรณบุรี

Quote Originally Posted by visionnet View Post
    จกขท บ้าเปล่าครับ ทําไมต้องมาให้โวยวายให้คนอื่นรู้ด้วย

หาแนวร่วมเหรอ
    คุณนั่นแหละค่ะ ที่บ้า คนที่ไปเจออะไรมาแล้วเล่าสู่กันฟังที่สิงสถิตในบอร์ดนี้มานานก็มีเยอะแยะ คงจะบ้ากันทั้งบอร์ดนั่นแหละค่ะ

OverclockZone Member Ruin's Avatar

อูย กระทู้อุ่น

OverclockZone Member ][DNA]['s Avatar
    สวรรค์ประชารักษ์

ฮ่าๆ ๆ ๆ ไม่มีของน่าจะพิมข้างล่างรูปว่า Out of stock จะได้รู้ว่าไม่มีของ
    busitek เหมือนกัน ขึ้นเวบไว้หลายตัว...โทรไปไม่มีของ แต่เวบมันมีราคาบอก เห้อ กรรม

OverclockZone Member inwnfs's Avatar

Quote Originally Posted by Darin View Post
    คุณนั่นแหละค่ะ ที่บ้า คนที่ไปเจออะไรมาแล้วเล่าสู่กันฟังที่สิงสถิตในบอร์ดนี้มานานก็มีเยอะแยะ คงจะบ้ากันทั้งบอร์ดนั่นแหละค่ะ
    ใจเย็นๆ - - ไม่มีใครบ้าหรอก แค่ความคิดเห็นไม่ตรงกันเท่านั้นเอง

OverclockZone Member miixer's Avatar

มันก็น่าหงุดหงิดใจเหมือนกัน ที่เว็บบอกว่ามี แต่ไปที่ร้านจริงๆไม่มี

ไม่มีของน่าจะทำหมายเหตุ out of stock ไว้

อย่างนี้ต้องโทษคนทำเว็บครับ กันคนดูแลสินค้าที่ไม่คุยกัน

อิอิ

OverclockZone Member boyzaa's Avatar

สงสัยรอลูกค้าสั่งเยอะๆมั้ง จะได้นำเข้าทีเดียว

OverclockZone Member Friday~13rd's Avatar

^ แต่ผมขัดใจภาพนี้จัง มันน่าจะหลุดให้หมดไปเลย eiei kum

OverclockZone Member graffiti's Avatar
    อ.เมือง จ.จันทบุรี ตรูเน้นฮ่าโว้ย

ไม่เต็มแน่ๆ ข้ามกันไปดีกว่าคับ

All กัน ป่ะ ไม่เต็ม ชัว!!! 55

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks