Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกลี๊ยด เกลียด !!!! ไม่มีของแล้วใส่รูปไว้ทำไม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกลี๊ยด เกลียด !!!! ไม่มีของแล้วใส่รูปไว้ทำไม

อยากได้ค่ะ Thermaltake M5 จากร้าน Jedi เคยซื้อของกับเขาแล้ว โทรไป พนักงานบอกว่าไม่มีของ ให้รอประมาณ วันจันทร์ (ที่ผ่านมา) ให้ลองโทรเช็คอีกที วันจันทร์เราก็โทรไปเช็ค ของไม่มี รอมาตั้งหลายวัน วันนี้ ลองโทรไปที่ TK ของก็ไม่มีอีกเช่นกัน แล้วทำไมในหน้าเว็บมันถึงมี ตอนเนี้ย ECS Black Ultra กับ 7750BE ก็ไม่มีร่างให้สิง ใช้มันแบบถอดไส้กองไว้อย่างนั้นแหละ กลัวแต๊บ

กำลังอยู่กลางทะเลอยู่มั้ง (มาทางเรือ)

Comment

ก็ไปซื้อตัวอื่นซิ ง่ายจะตาย ก็จะไปซื้อของที่มันไม่มีทำไม
      ร้านใหนมันก็ไม่ได้มีของครบตามที่ลงไว้ทั้งหมดหรอกครับ

มันอยู่ที่ว่า คุณเลือกจะซื้อของที่เข้าไม่มีขายหรือเปล่าครับ

จริงใหม

Comment

พอเข้าใจครับอารมณ์เสีย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ก็ไปซื้อตัวอื่นซิ ง่ายจะตาย ก็จะไปซื้อของที่มันไม่มีทำไม
          ร้านใหนมันก็ไม่ได้มีของครบตามที่ลงไว้ทั้งหมดหรอกครับ

มันอยู่ที่ว่า คุณเลือกจะซื้อของที่เข้าไม่มีขายหรือเปล่าครับ

จริงใหม
          จริงครับ

แต่เขาก็ไม่ทำตามที่เขาพูดไว้

จริงไหม

Comment

ไม่มีไครไม่อยากขายของหรอก ถ้ามีของให้ขายครับ เงินทั้งนั้นครับ

Comment

7750BE ลองดูใน advice ดูสิครับมีนะ

Comment

เค้าหลอกให้เราโทรไป จะได้เสีัยค่าโทรศัพ แล้วทางร้านก้ฮั้วกับทางองค์การโทรศัำพ แบ่งเงินกัน 555 ขำๆ นะ อิอิอ

Comment

จกขท บ้าเปล่าครับ ทําไมต้องมาให้โวยวายให้คนอื่นรู้ด้วย

หาแนวร่วมเหรอ

Comment

เหอะๆ "เกลี๊ยด เกลียด"

สงสัยคงจะเกลียดมากเลยนะเนี่ย

Comment

ตามปกติร้านJEDI เขาจะอัพ pircelist ค่อนข้างจะตลอดเวลานะครับ

Comment

พูดคำเดียวว่า รอ ครับ

ผมสั่งการ์ดจอไปยังต้อง รอ ของเลย (TK)

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                          จกขท บ้าเปล่าครับ ทําไมต้องมาให้โวยวายให้คนอื่นรู้ด้วย

หาแนวร่วมเหรอ
                          คุณนั่นแหละค่ะ ที่บ้า คนที่ไปเจออะไรมาแล้วเล่าสู่กันฟังที่สิงสถิตในบอร์ดนี้มานานก็มีเยอะแยะ คงจะบ้ากันทั้งบอร์ดนั่นแหละค่ะ

Comment

อูย กระทู้อุ่น

Comment

ฮ่าๆ ๆ ๆ ไม่มีของน่าจะพิมข้างล่างรูปว่า Out of stock จะได้รู้ว่าไม่มีของ
                              busitek เหมือนกัน ขึ้นเวบไว้หลายตัว...โทรไปไม่มีของ แต่เวบมันมีราคาบอก เห้อ กรรม

Comment

Working...
                              X