Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ PowerSW ResetSW อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากได้แบบในรูปอะครับ

แต่ไม่ต้องเหมือนในรูปเป๊ะก็ได้ครับ

Comment

คือผมเข้าใจว่าเจ้าของกระทู้ต้องการ PowerSW / ResetSW ที่มีไฟ LED ด้านในของตัวสวิตช์ (เหมือนกันกับในภาพ)

เพื่อเอามาทำ PowerSW / ResetSW ติดเคส แทนที่ปุ่มเดิมๆ

ผมเข้าใจถูกต้องรึเปล่า?

แต่... สวิตช์ที่มีไฟ led ด้านในแบบนั้นผมไม่เคยเจอในร้านขายพวกอุปกรณ์อิเล็คทรอนิกส์นะ

ส่วนมากก็แบบเดิมๆตามที่เคยเจอนั่นแหละ

Comment

ซื้อบอดใหม่รุ่นใหญ่ๆ (เอาของผมมะMaximus Formula X38)

Comment

คือผมเข้าใจว่าเจ้าของกระทู้ต้องการ PowerSW / ResetSW ที่มีไฟ LED ด้านในของตัวสวิตช์ (เหมือนกันกับในภาพ)

เพื่อเอามาทำ PowerSW / ResetSW ติดเคส แทนที่ปุ่มเดิมๆ

ผมเข้าใจถูกต้องรึเปล่า?

แต่... สวิตช์ที่มีไฟ led ด้านในแบบนั้นผมไม่เคยเจอในร้านขายพวกอุปกรณ์อิเล็คทรอนิกส์นะ

ส่วนมากก็แบบเดิมๆตามที่เคยเจอนั่นแหละ
          คือผมอยากได้ PowerSW / ResetSW ที่ติดกับM/B แหละครับ

ไม่ใช่ ปุ่มที่ติดกับเคส เพราะผมไม่ได้ใส่เคสครับ ^^

พอจะรู้แหล่งไหมครับ

Comment

จึกๆ

Comment

มันจะมีขายหรือคับ มันติดเมนบอร์ดมา

ลองไปดูร้านขายอะไหล่เมนบอร์ดที่เซียร์รังสิตดูครับ ผมก็ไม่แน่ใจ

Comment

ขอขุดอีกที

Comment

คงต้องไปเลือกซื้อ switch จากร้านขายอุปกรณ์อิเล็กทรอนิคส์ แล้วมาต่อสายไฟประยุกต์เอาเองแล้วล่ะครับ ท่าทางจะหาซื้อแบบนั้นยากมากครับ ถ้าได้ปุ่มแบบนั้นมา ก็ต้องมาประยุกต์อีก

Comment

อ่อ ครับ หมดหวัง สินะ

Comment

ป่าวคับยังมีหวัง ไม่ควรหมดหวังนะคับดู Clip นี้คับ

BORKED

http://www.youtube.com/watch?v=RtsLe...eature=related
                      ก็ไปซื้อพวก P5Q-Deluxe หรือไม่ก็ ตัวสวยๆ ไฟเยอะๆ หน่อย ก็ RAMPAGE Extreme , Fomula

แล้วก็ หัวแร้ง

จากนั้นทำการ บัดกรี ตัวที่ท่านต้องการออกมา แล้วนำมาใส่กับบอร์ดของท่าน

เพียงเท่านี้บอร์ดท่านก็จะ ....

ปล. P5Q-E ก็มีนะคับ ปุ่มที่ท่านต้องการ
                      Last edited by iqjung; 30 May 2009, 19:19:41.

Comment

มัน ก็ แค่ การ แสดง . . . . ไป ถาม สาว ยาคู ดู สิ . . . .

Comment

Originally posted by iqjung View Post
                          ป่าวคับยังมีหวัง ไม่ควรหมดหวังนะคับดู Clip นี้คับ

BORKED

http://www.youtube.com/watch?v=RtsLe...eature=related
                          ก็ไปซื้อพวก P5Q-Deluxe หรือไม่ก็ ตัวสวยๆ ไฟเยอะๆ หน่อย ก็ RAMPAGE Extreme , Fomula

แล้วก็ หัวแร้ง

จากนั้นทำการ บัดกรี ตัวที่ท่านต้องการออกมา แล้วนำมาใส่กับบอร์ดของท่าน

เพียงเท่านี้บอร์ดท่านก็จะ ....

ปล. P5Q-E ก็มีนะคับ ปุ่มที่ท่านต้องการ
                          ซึ้งจัง ขอเอาไปเปิดให้คนอื่นดูมั่งนะ

ว่าแต่ถ้าเจ้าของกระทู้ซื้อ
                          ได้ผมว่าไม่ต้องบัดกรีออกหรอก ขายของเก่าใช้อันที่ซื้อใหม่มาเลยง่ายกว่า

Comment

เหอะๆ ผมมีปัญญาซื้อแค่ M3A เองแหละครับ

ตัวที่แนะนำมาคง . . .

ปล.ผมจะสู้ต่อไป ช่วงนี้กำลังมองแถวๆถังขยะอบต.ครับ เผื่อมี~!

ปร.RAMPAGE Extreme , Fomula ปุ่มโดนใจผมมากครับ เพิ่งเซิทใน กูเกิ้ล ยั่งกะปุ่มNoz(พิมพ์ถูกป่าว)ในรถแข่ง กดแล้วฟิ้วๆ~~
                            Last edited by nopawich; 1 Jun 2009, 19:10:23.

Comment

Working...
                            X