Announcement

Collapse
No announcement yet.

27,000 OK รึยังคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by cheatnot View Post
    (วิชาภาษาไทยกับ Cheatnot)
    ก็มี
    เอ่อเพิ้ลๆ ชาว ocz คับคือว่ามีรัยจะถามหน่อย ?
    ผมเลือกเคสม่ายถูกอ่ะคับ เเละก้อ
    ร้านไหนก้อได้อ่ะคับที่ยุใน 1000 พันทิพย์อ่ะครับ
    เดวละกัลครับ
    กํ า
    ไ ห น กั ล ห๊ า
    ปั ย
    ก้ อ
    หั้ ย
    เปงแระ

T^T เเล้วอาจารย์ Cheanot จะให้ผมซ่อมได้รึป่าวครับ !!! T^T

Comment

ใจดี

ให้โอกาศ
      แต่

เราว่านะ
      เอาจอ 19นิ้วไม่ดีกว่าหรอ

LG 19" =3700

Comment

หน้าแรกอ่านแล้วปวดหัว ภาษาไทยคำไหนพิมพ์ไม่ถูกก็เปิดพจนานุกรมออนไลน์เอานะ

Comment

555+ ว่าแล้วทำไมกระทู้นี้ถึงมีคนโพสมากมาย เลยเข้ามาดู สอนภาษาไทยกันนี้เอง
          เด็กสมัยนี้แอ็บแบ้วกันใหญ่ละ ฮ่าๆ

Comment

T^T นั้นไงมาอีกเเล้ว 2 คน !!!

Comment

ผมพัฒนาเเล้ว !!! ก็พอ = 3=

Comment

Originally posted by xmaker View Post
                ref 1 กำลังสวยครับ ram ใช้เป็น 2*2 ดีกว่าไหม
                RAM G.SKILL 4GB/PQ/800 CL5 = 2050

อ่านดีๆครับ เมาแล้วไปนอน

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                  RAM G.SKILL 4GB/PQ/800 CL5 = 2050

อ่านดีๆครับ เมาแล้วไปนอน
                  เหอะ เหอะ !!

Comment

Working...
                  X