Announcement

Collapse
No announcement yet.

Street fighter 4 online ประจานชาวโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Street fighter 4 online ประจานชาวโลก

klangvespa (ไทย) vs verjil-2 (ไทย)

ท่านนี้เล่นเก่งครับ แต่เหมือนๆกับออมมือให้อยู่ ไม่งั้นผมคงน่วม งอม หมดสภาพแน่ๆ
    ก็เลยได้เล่นท่าที่อยากเล่นบ้าง ถ้าเจอด้านเทพเข้าไป ผมเครียดตายชัก
    ที่ดีใจอีกคือ ไม่เฝ้าบ้านด้วย สนุกฉุดๆเลย :shametwo
    มันมีบางแมตช์ที่ผมลืมอัดไว้ครับ สกอร์ 7 - 6 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด :555

ตอนนี้หัดใช้เวปแคม อัดคลิป ภาพอาจดูแสงโอเวอร์ไปตอนนี้ ลองผิดลองถูก คราวหน้าจะปรับปรุงตำแหน่งวางกล็องใหม่

จะเก็บตังค์สามหมื่นซื้อกล้องแฮนดี้แคม full hd รู้สึกจะเกินฐานะไปหน่อยเพราะ ไม่ค่อยเที่ยว ไม่รู้จะซื้อทำไม

BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    ----------------------------------------------------------
    ตอน 2

เมื่อคืนไม่มีคนออน เลยต้องออกไปอัดกับชาวยุ่นแต่จำชื่อไม่ได้ ค้นหาอยู่นานจะปิดเครื่องอยู่แล้ว
    โชคดีคนนี้ไม่ถีบออก ถึงจะมีสัญญาณแค่ 2 ขีด

ญี่ปุ่นใครก็ไม่ยู้ vs verjil-2 (player match)

ตอนนั้นผมอารณ์แบบหัวหอมเลยล่ะ ความอยากเล่นหายเกือบเกลี้ยง มือไม้งี้แข็ง สมาธิก็ไม่มี
    เพราะงั้นแม็ตแรก ดันใช้เกนไปลุยกับชุนลี ผลคือโดนอัดฝ่ายเดียว เพราะบุกยังไงโดนสวนตลอด
    ตายอนาถ เป็นแม็ตที่ไม่มีอะไรให้ดูเป็นพิเศษหรอกเลยไม่แปะคลิป เป็นวันที่ค่อนข้างแย่เพราะงี้
    ออกท่าวืดเกือบหมด นึกไม่ออกตรูจะสวนด้วยท่าอะไร เจอช่วงโหว่แต่คิดไม่ออก กดท่าไม่ติดอีกต่างหาก
    พอดีเครื่องติดแม็ต2 เกือบแพ้ก็ตาม แต่เพราะความอยากเล่นหายเกือบเกลี้ยง มือไม้งี้แข็ง สมาธิก็ไม่มี ที่ใช้ได้มีแต่หัวเท่านั้นแหละ นิ้วงี้เดี้ยงไปแล้ว
    นั่นแหละ เลยเฉื่อยๆทุกนัดอย่างที่เห็น ได้แข่งเพียง 6 แม็ตเท่านั้นเพราะ นอกนั้นผมชนะหมด แพ้แม๊ตแรกครั้งเดียว
    ก๊ากๆๆๆๆๆ เขาเลยถีบผมออก ใจร้ายยยยยยยย

อันนี้ไม่เกี่ยวนะครับ เล่นกับคนละคนกัน ค้นหาได้ตอนแรก เล่นตาเดียวโดนถีบออก
    BORKED

คนนี้ที่ใช้ชุนลีกระทืบเกนผมในแม็ตแรก
    เครื่องติดเอาแม็ตนี้แหละ เลยยาวหน่อย
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED

ตอนนี้ผมชอบเอลฟาเต้แล้วล่ะ ไม่รู้ทำไม 55555
    โชคดีที่ไม่ค้นหาไปเจอเทพ เลยสนุกหน่อย
    อิจฉา AYAGO จัง มีเพื่อนเยอะมาก มากจนผมแอดไม่เข้า :yoyo_77:

ใครข้องใจว่าผมจะโชว์ทำไมก็อ่านซะนะ
    v
    v
    ปล. ใครที่คิดว่า เล่นอ่อนแบบนี้ ยังจะโชว์อีกเหรอ ขอสวนว่า มันไม่ผิดกฎหมายนิ
    คุณเล่นเก่งมากก็โชว์ดิ ใครห้าม หรือว่ามีเงินซื้อ Ps3 แต่ไม่มีเงินซื้อเวปแคมเหรอ

ระหว่างอัพขึ้นยูทูป ไปดูฝรั่งอัดกัน เกรียนได้ที่จริงๆ พูดกัดกันสุดๆ ประมาณว่า "เอ็งอ่อนจิงจิ้งงงงง"
    ดูมันเล่นแล้ว โชคดีไม่เจอกับคนไทย หรือถ้าเจอมันคงถีบออกอยู่แล้วล่ะ

เล่นไม่เป็น เข้ามาดู ฮิฮิ

Comment

ชุน ลี เคาน์เตอร์ เทพ มากๆ โดดไปโดนเตะกระเด็น

Comment

ชักอยากเล่นแล้วแฮะ แต่บ่มีตังซื้อแผ่น รอ PC อย่างเดียว...

ป.ล.สวัสดีครับคุณเวอจิล^^

Comment

ภาพสวย ครับ

Comment

เกมส์แนวนี้ คน VS คน มันส์สุด ซื้อมานั่งเล่นคนเดียว กร่อย...

อีกอย่าง ชอบเกมส์แนวนี้เพราะ มันเล่นกันที่ฝีมือจริงๆ ^_^

Comment

Working...
            X