Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ผมด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ผมด้วยครับ

ตัวCPUเนี่ยผมอาจจะลดลงมาไช้ 3800+ ก้อได้ครับ ยังไงช่วยแสดงความคิดเห็นให้หน่อยนะครับ

ปล.กรุณาสงสารเด็กบ้านนอกคนนี้ด้วยคับผมจะลงกรุงเทพไปพันทิพย์เย็นนี้แล้ว ขอบคุณครับ

ok แล้ว

Comment

okยังไงครับ อธิบายด้วยครับ ขอบคุณครับ

ไปอาบน้ำกินข้าวก่อน เด๋วมาอ่าน

Comment

AMD 3800+
        ASUS M2N-E
        RAM ROX DDR667 512x2

รับประกันว่าแรงได้ไม่แพ้กันครับ

Comment

แล้วVGA ล่ะครับท่าน ไช้ตัวนี้ก้อได้ไช่มะ
          ปล.รถออกทุ่มครึ่ง

Comment

sinkใช้เป็นArctic Freezer 64 1300เองครับ ถูกว่าเยอะครับ หรือถ้าชอบแบบเดิมก็แล้วแต่ครับ
            HDDแนะนำเป็นWestern 250KS 2700เองครับ 250GB Buffer16Mbด้วย
            แรมถ้าอยากupgradeอีกก็ซื้อ1GBมาแถวนึงก่อนแล้วค่อยเติมอีกแถว
            หรือถ้าไม่upแล้วใช้512/667 *2ก็ได้ครับ
            Case CM5สวยดีครับ แนะนำเฉยๆ

Comment

ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำแนะนำ แต่ผมจะกลับอุบลเย็นนี้แย้ววววววว

Comment

Working...
              X