Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมอัพเดท NOD 32 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมอัพเดท NOD 32 ไม่ได้ครับ

มันขึ้น fail connect to sever ตลอดเลยครับ เน็ตผมก็ต่อแล้ว

ไม่รู้ว่คนอื่นเป็นเหมือนกันไหมครับ

อ่อ ดาวน์โหลด nod ตัวใหม่ได้ที่ไหนครับ

Comment

ตรงที่ให้ใส่ Username กับ Password ให้ใส่ดังนี้ครับ
      Username: AV-3320102
      Password: 7yy6c19yk7

Comment

ใส่แล้วครับ ยังไม่ได้อ่ะครับผม เหมือนโปรแกรท nod ของผม มันไม่สามารถเชื่อมต่อกับ net ได้อ่ะครับ ไฟไม่กระพริบเลย

Comment

เนี่ยครับเป็นแบบนี้ firewall ผมก็ปิดแล้ว - -

Comment

นี้มัน firewall ของ nvidia ลองดู firewall ของ windows หรือยังครับ

แต่อาการ เหมือนไม่ได้ต่อเน็ตเลยนะ

จะโหลดตัวใหม่

http://www.nod32th.com/content/view/32/135/lang,en/

ส่วน crack หรือ password หาเองนะ

Comment

ใส่แล้วใช้ไม่ได้แสดงว่ายังไม่ได้ crack ครับ

Comment

ของเสียตังค์แบบนี้ ยังลักลอบใช้กันอีกหรอครับ

เอา avast! ดีกว่านะ ดีกว่า NOD32 เยอะ แถมเป็นแบบ Free License ด้วย ใช้แล้วสบายใจ

Comment

ไส่ Proxy ด้วยครับ ผมไช้พวกแอนตี้สปาย Ewido Ad-aware หรือ IDM พวกนี้ตอนแรกอัปเดทไม่ได้ต้องไส่ Proxy ่ก่อน ไส่ดูไช้ไ้ด้แน่ ไปที่ Advance แล้วลองหาดูครับ

Comment

Working...
                  X