Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องคอมกราฟฟิกสู้ Xbox360 ไหวใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องคอมกราฟฟิกสู้ Xbox360 ไหวใหม

เครื่องผม cpu e7300
    hdd 620gb
    ram 2gb
    win xp pack2
    vga 4850 iceq เรื่องภาพสู้กันได้ใหม

pc นำไปหลายขุมแล้วครับ

Comment

ไหวคับ

Comment

ลองเอา computer ต่อเข้า Lcd Tv ครับ

Comment

โหท่าน ไปอยู่ไหนมา

VGAราคา 4000+ขึ้นไป ยังไงก็แรงกว่าXboxอยู่วันยังค่ำ

8800GT
          8800GTX
          9800GT
          9800GTX+
          GTS250
          .
          .
          .

3870
          4630
          4770
          4850
          4870
          .
          .
          .
          ภาพสวยกว่ากันเป็นขุมๆ ลองต่อภาพเข้าLED TVดูดิ (ย้ำLEDมาใหม่ อิอิ)
          Last edited by songpol_oot; 27 May 2009, 19:38:46.

Comment

PC โหดกว่า ค๊าบ~~~~

Comment

สวยกว่าเยอะ แต่เก่มน้อยกว่าเยอะ

Comment

คอมไหวกว่า

Comment

เหมือนเอาเครื่อง fr202มาเทียบเครื่อง megadrive

Comment

Xbox360 ออกมากี่ปีแล้วหว่า เอามาเทียบกันได้ไง

Comment

มันเทียบกันไม่ได้หรอก การทำงานไม่เหมือนกัน ซอฟแวร์ไม่เหมือนกัน

Comment

เอาแค่ FPS กะ Res

PC ก็นำไปหลายขุมแล้วครับ

Comment

ไหวครับ แต่เด๋วนี้ไม่รู้ทำไม เกมไม่ค่อยออกคอมเท่าไหร่ หันไปออกในคอนโซลเยอะมากมาย

Comment

เท่าที่เล่น Xbox ที่บ้านแฟนพี่มานะครับ
                            เกม Call of duty5;Word at War
                            จอ43 นิ้ว ปรับภาพ แบบ แจ่มสุด ไม่กระตุก สีแจ่มมาก ลื่นๆเลย
                            รึมันขึ้นอยู่ กับโทรทัศน์ ละมั้งครับ
                            พอลองกลับมาเล่น PCที่บ้านใช้ 9600gt งึกๆงักๆ เลยเซง
                            ถ้าการ์ดจอไม่หลัก5000+ ผมว่าสู้ มัน บ่ได้ครับ.

Comment

Originally posted by tumtumllll View Post
                              เท่าที่เล่น Xbox ที่บ้านแฟนพี่มานะครับ
                              เกม Call of duty5;Word at War
                              จอ43 นิ้ว ปรับภาพ แบบ แจ่มสุด ไม่กระตุก สีแจ่มมาก ลื่นๆเลย
                              รึมันขึ้นอยู่ กับโทรทัศน์ ละมั้งครับ
                              พอลองกลับมาเล่น PCที่บ้านใช้ 9600gt งึกๆงักๆ เลยเซง
                              ถ้าการ์ดจอไม่หลัก5000+ ผมว่าสู้ มัน บ่ได้ครับ.
                              4770 ผมปรับสูงสุด 1920*1080 ยังลื่น ราคาไม่ถึง5พันด้วย 5555+

Comment

Working...
                              X