Announcement

Collapse
No announcement yet.

HAMOTO !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• http://sasarai.exteen.com/20090211/blacklist

ความรู้ ก่อนตกเป็นเหยื่อของพวกชั่วๆๆ

Comment

• กระทู้นี้ยืนยาวจริง

Comment

• ร้านนี้มันร้านติด Blacklist ในตำนานครับ คนที่เล่นเกมมานานๆ รู้สันดานร้านนี้หมด

Comment

• ดีแล้ว...จะได้ไม่ซื้อร้านนี้ ดันต่อไป

Comment

• ร้านเกมในตำนาน และโดนประจารนานด้วย

Comment

• หน้าเว็บดูดี เอาดารามาโชว์ แต่ความ*****ติดอันดับ ไม่ทราบว่าทำไมไม่โชว์ จะต้องหลอกคนไปอีกแค่ไหน

Comment

• ดันไป อย่าให้มันขายได้ เสริจ google ชื่อมันก็ขึ้นหน้าแรก ทำแบบนี้กับลูกค้าขอให้มันเจ๊งไปเลย

Comment

• เฮ้ย ร่วงแล้วนิ ดัน ๆ ๆ

Comment

• อะมีคนมาดัน ต้องเอากะเขาบ้าง 555

อย่าลืมนะครับใครยังไม่รู้ Hamoto ของแท้ here here มีสาขาเดียวถ้าเจอร้าน hamoto แต่นิสัยไม่ here แสดงว่าของเก๊นะครับ ของแท้ต้องสันดารโจรเท่านั้น อย่าลืม!

ปล ร้านมันเอา psvita มาขายด้วยไหมเนี่ย

Comment

• เป็นผมนี่จะถ่ายรูปร้านมัน ส่งไปทั่วเมลและเว็บเลยครับ เห็นมีคนมาร้องเรียนหลายทีแล้ว

Comment

• นานมาแล้วซื้อ xbox รุ่นแรกๆ 14500 บาท ร้านนี้ ราคาเท่าร้านอื่น
                        ดวงดี อยู่ได้ 2-3 ปี แต่โดนฟันค่าพัดลมติดด้านหลัง 900 ดูในเวป 400

Comment

• มันมาอีกแล้ว

Comment

• up +

Comment

• จริงๆครับร้านนี้ผมซื้อ xbox360 ่jasper เมื่อ2ปีที่แล้ว สั่งของให้มาส่งให้ที่บ้าน
                              แล้วสั่งเพิ่มอีก 1 จอย ดันเอาจอยปลอมมาให้สะงั้น!! เล่นแปปเดียวอนาล็อคหลุด
                              ปุ่มสีแดงบุบเข้าไปข้างในเลยครับ ดูออกเลยว่าจอยปลอมสีมันจะหมองๆนิดถ้าเทียบกัยอีกจอยหนึงอะครับ
                              มันดูแข็งๆกว่า อีกจอยหนึงมันจะนิ่มอะครับ ไม่มีอะไรหรอครับแค่อยากจะระบาย อิอิ
                              ถ้าเพื่อนๆพี่ๆจะซื้อก็ตัดสินใจให้ดีๆนะครับ ไปเลือกเองที่ร้านดีกว่าชัวสุด

Comment

• up +

Comment

Working...
                                X