Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยระหว่าง p5q pro กับ ep45 ud3r

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-*- ใช้ P5Q ได้ บัส 500 ครับ

มากกว่านี้ไม่ผ่านครับ แรมมันน่าจะสุดแล้ว

ไม่เคยลองกิก ครับ อยากใช้เหมือนกัน

แล้ว 2 bios นี่เป็นไงหรอครับ แอบสน *0*

Comment

Originally posted by harryoop View Post
      -*- ใช้ P5Q ได้ บัส 500 ครับ

มากกว่านี้ไม่ผ่านครับ แรมมันน่าจะสุดแล้ว

ไม่เคยลองกิก ครับ อยากใช้เหมือนกัน

แล้ว 2 bios นี่เป็นไงหรอครับ แอบสน *0*
      Dual Bios คือเป็นเทคโนโลยี Bios คู่ ในกรณีที่เรา OC แล้วมันไม่บูตเครื่อง ..

รอประมาณ 10 วินาทีแล้วมันจะกลับมาอยู่ค่า Default ที่อยู่ใน Bios อีกตัวนึงครับ

เหมาะแก่การ OC มาก โดยไม่จำเป็นต้อง สลับจัมเปอร์หรือแกะถ่านออกครับ

Comment

Working...
      X