Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั่งซื้อเกมส์เว็บไหนไว้ใจได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสั่งซื้อเกมส์เว็บไหนไว้ใจได้บ้างครับ

คือ ผมจะซื้อ Half life 2 Orangebox อะครับ ผมเลยเข้าไปที่เว็บของ Zest
    แต่แล้วผมก็เจอกระทู้นี้
    http://www.onnud20.com/forum/viewthread.php?tid=8072

ผมเลยไม่ตัดสินใจซื้อครับ ไม่ทราบว่า Zest ดีจริงรึเปล่าครับ

มิฉะนั้น ผมอาจต้องจำยอมกลับสู่หนทางแห่ง "Bit" อีกครั้ง

Zest ดีสุด ผมสั่ง Game มา พรุ่งนี้ได้ ผมมี 20 กว่าเกมส์แล้วไม่เห็นมีปัญหา -*-

------------

เหตุผลที่ พูด ไม่สมเหตุเลยน่ะ ที่ส่งล่าช้าขึ้นอยู่กับว่า อยู่ที่ ไหน ยังไง น่าจะเข้าใจน่ะครับ
    แอะอ่ะก็โทษนู้นนี้ -*-

Comment

ผใเองก็ซื้ออยู่ 2 ร้าน Zest กีบ i27 โดย i27 จะซื้อพวกนำเข้า

Zest ไม่มีปัญหานะครับ เป็นร้านเกมที่ใหญ่มากร้านนึง

ยังงัยก็ดี ของที่ Out of Stock ก็ไม่สมควรสั่งทุกเวปละครับ + ของที่ Preorder ยาวๆ น่ะ เเต่ของที่มีสตอกก็ไม่มีปัญหานะครับ ผมเองก็สั่งประจำ

Comment

อืมถ้าผมอยู่ต่างจังหวัดแล้วจะซื้อนี่ต้องจ่ายเงินยังไงหรอครับผมมีแค่บัตร ATM กับ บัญชีแบงค์ไม่มีเครดิตการ์ดอะครับ

Comment

โอนเงินเเล้วเเฟกสลิปไป เบออยู่ในเวปครับ

ปล อย่าลืมค่าส่ง ถ้าสั่งไม่เกิน 800

Comment

เข้ามาดู

Comment

เมื่อวานเข้าเว็บกด order เกมส์ไปเล่นๆเวลาประมาณ 4 ทุ่มกว่าๆแล้ว cancel วันนี้บริษัทโทรมาถามเองเลยว่ามีปัญหาอะไรรึเปล่าถึง cancel เร็วจริงๆ เดี๋ยวต้องไปเรียนรู้วิธีการจ่ายเงินก่อนพอดีบ้านผมอยู่ระยอง ไม่มีสาขา Zest จะสั่งซื้อของ online ครั้งแรกตื่นเต้นครับ แฮะๆ

Comment

ผมสั่งร้าน Zest ได้ทุกครั้งนะครับ สภาพดี

ผมอยู่พิษณุโลก 3 วันได้ของครับ

Comment

Working...
                X