Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง THE SIM 3 แล้วเล่นไม่ได้ มีใครเป็นบางครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง THE SIM 3 แล้วเล่นไม่ได้ มีใครเป็นบางครับ

ตอนกำลังติดตั้งเกมส์ มันจะขึ้นมาว่า CRT Error แล้วมีให้เลือก cancel Retry และ Igone
    ผมเลือก Igone แล้วมันก็ติดตั้งต่อแล้วก็ขึ้นมาอีกประมาณ 3 ครั้ง ผมก็กด Igone จนติดตั้งเสร็จ
    พอเข้าเกมส์ตรงหน้าที่ให้เลือกเมืองที่จะเล่น กดplayมันโหลดอยู่แป๊ปหนึ่งแล้วก็เด้งหลุดออกจากเกมส์เลย ลองลงใหม่ก็เป็น
    เหมือนเดิม ใครเป็นบ้างมีวิธีแก้ยังไงบอกด้วยคร้าบ...ขอบคุณครับ

ปล.ข้อความนี้มันแปลว่าไงครับ "Play the game. Be sure to have a firewall prevent the launcher and main"
Working...
X