overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 34

Thread: THE SIM3 มันจะมีแบบภาคภาษาไทยไหมครับ

OverclockZone Member phimarn's Avatar
    จ.นครนายก อ.เมือง

Default THE SIM3 มันจะมีแบบภาคภาษาไทยไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับอังกฤษไม่แข็งแรงครับ หรือว่ามันจะมีแพทมาอัพให้สาธุขอให้มีแพทมาอัพทีเถิด

OverclockZone Member รักกันดี~*'s Avatar
    Bangkok Thailand

ได้แต่หวังครับ

OverclockZone Member

มีครับ ต้นเดือนหน้าครับ

OverclockZone Member Deenkung's Avatar

ไม่น่าจะมี ภาษาไม่สำคัญ ผมแค่อยากเลี้ยงแมวเหมือนใน sim 2

OverclockZone Member arito's Avatar

จิงหรือ... แล้วจะเอาจากไหน ลง add-on ไปหรือ เห็ว่า ea thai เค้าแปลไป 80% แล้วแต่งานโดนพับเก็บเพราะ ea thai โดนยุบ แล้วใครจะแปลคับ ในเมื่อลิขสิทธิ์ของไทยไม่ใช่ ea thai แล้ว คิดว่า คนที่นำเข้า(บ.ชื่อไรจำไม่ได้ละลืม) เค้าจะซื้อลิขสิทธิ์ที่แปลแล้วของ ea thai มาลงให้ตัวเองหรือ ???

OverclockZone Member

เรื่องภาษาไทยผมเคยอ่านที่เว็บผู้จัดการนะครับนานแล้วนะครับ ตามนี้ครับ http://www.thaigaming.com/pc-game-news/48208.htm

เขาบอกว่ามีภาษาไทยแน่นอน ก็ไม่รู้จะเชื่อได้หรือไม่
    บริษัทที่มาเป็นตัวแทนจำหนาย TheSims3 แทน EA[TH] คือ บริษัท saluzi ครับ

อีกอันครับ อันนี้ เขาบอกว่า ไม่มีภาษาไทย -*- อันนี้ บริษัท saluzi บอกเอง

http://www.gamemun.com/offline/2009/...-thai-language
    Last edited by Pk-Sam; 28 May 2009 at 17:23:31.

OverclockZone Member sad1's Avatar

เห่อ ๆพอดีกันรอโหลดแพทไทย แสดงว่าคุณมี sim 3 แล้วกะจะรอโหลดแพทไทย คุณน่าจะคิิดอุดหนุนของแท้เค้าบ้าง
    แค่ 699 บาท เล่นได้ไม่มีเบื่อ เล่นออนไลน์ก้อได้ลองคิดสักนิด

OverclockZone Member mpromsopa's Avatar

ถ้าไม่มีภาษาไทย ผมก็คงไม่ซื้อแล้วละ ขี้เกลียดซื้อมานั้งเดา เปิดดิก ปวดหัว

OverclockZone Member Rdfaiz's Avatar

สรุปง่ายๆ... ว่าไม่มีนะครับ

หุหุ....

OverclockZone Member 3M's Avatar

มีครับตรงหน้าปก

OverclockZone Member spynet's Avatar
    พานทอง, ชลบุรี - ดอนเมือง - รังสิต

ผมว่ามีนะ ดูจากข่าวนี้
    ตามมา.........

OverclockZone Member Kraiwit's Avatar
    Graphics Zone - Overclock Zone

ลุ้นกัน ..... เหนียวเลย

^__^=

OverclockZone Member Kraiwit's Avatar
    Graphics Zone - Overclock Zone

"Ben Bell" เป็นโปรดิวเซอร์ของเกม The Sims 3

ผู้จัดการเกม : มีอะไรพิเศษสำหรับแฟนเกมชาวไทยบ้างหรือไม่?
    Ben Bell : สำหรับในส่วนนี้อาจจะไม่มี แต่ว่าแฟนเกมชาวไทยก็สามารถที่จะใช้ฟีเจอร์ที่มีในเก มสร้าง
    สิ่งที่เป็น เอกลักษณ์เฉพาะของคนไทยและก็แจกจ่ายให้คนอื่นได้และอ ีกเรื่องหนึ่งก็คือที่ บางคน
    กลัวว่าจะไม่มีภาษาไทยในภาคนี้นั้นไม่ต้องเป็นห่วงเพ ราะจะมีการแปลเป็นภาษาไทยแน่นอน

....
    .
    .
    ..
    ....
    .

โดย ผู้จัดการออนไลน์ , 14 กุมภาพันธ์ 2552 10:02 น.

OverclockZone Member merlix's Avatar

ผมว่ามีแปลไทย แต่ต้องรอหน่อยนะ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

ไม่ได้ตามข่าวเลยเหรอครับ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member phimarn's Avatar
    จ.นครนายก อ.เมือง

Quote Originally Posted by Kraiwit View Post
    ลุ้นกัน ..... เหนียวเลย

^__^=

OverclockZone Member Third3rd's Avatar

ถ้าของลิขสิทธ์ไม่มี เดี๊ยวของก็อบคงทำ ซับนรกให้มั้งครับ เหอๆๆ

ตอนนี้คิดว่า น่าจะซื้อมาสะสมครับ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงนะครับ หากกระเป๋าฉีก คงต้องเล่นตัว Trial ระยะยาวละครับ เหอๆๆ

OverclockZone Member narastaya9's Avatar
    อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่

ให้เค้าดักจับตัวการปล่อยบิตรายใหญ่ก่อนสิ ถึงจะมีแพทไทยมาให้เชยชม อิิอิ อย่าลืมว่า EA แผนสูง

OverclockZone Member Third3rd's Avatar

Quote Originally Posted by narastaya9 View Post
    ให้เค้าดักจับตัวการปล่อยบิตรายใหญ่ก่อนสิ ถึงจะมีแพทไทยมาให้เชยชม อิิอิ อย่าลืมว่า EA แผนสูง
    คนที่คุณก็รู้ว่าใคร

OverclockZone Member Rdfaiz's Avatar

อนาคต EA จะทำให้รึเปล่าไม่รู้.. แต่ที่รู้ๆ~ วันที่ 2 นี้ ไม่มีไทยแน่ครับ

หุหุ....

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks