Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โหมด Spy,l4d4r,I am regend,

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โหมด Spy,l4d4r,I am regend,

อยากเล่นโหมดยาก 3 โหมดนี้ ใครก็ด้ายช่วยแบ่งปันอัพโหลดให้ทีจ้า

ขอด่วนนนนนนนๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เล่นยังไงอ่ะ ตอนนี้เล่นเป้นแต่แบบ coop

Comment

ไม่รู้อ่ะท่าน

ก่ะอยากลองอยู่!!!

Comment

เคยมีคนปล่อยให้โหลดไฟล์พวกนี้อยู่ แต่ไฟล์ดันหมดอายุ เลยหาคนมาปล่อย -*-

Comment

ผมทำไว้ตั้งแต่ต้นปีแล้ว ยังมีคนต้องการอยู่อีกหรอนี้ เดียวจัดให้ครับ

iam.cfg โหมด I AM LEGEND บอสเ วอร์ชั่นอัพเกรดมา ต่อกรได้ยากมาก รวมถึงม็อบที่ออกเร็วมาก เรียกว่าไม่ได้พักหายใจกันง่ายๆเลย เหมาะสำหรับฝึกทีมเวิคร์มาก

spy.cfg โหมด เงียบ ระวังหลังท่านไว้ อย่าให้ซอมมาตุ้ยได้ เพราะที่เดียวมันกัดกระโหลกเปิดตายได้เลย ไม่มีบอสแต่แค่นี้ก็ยากแล้ว เพราซอมบี้มันไม่ร้องเลย ไม่รู้ทิศทางที่มันวิ่งมา ฟังได้แค่เสียงเท้า
            ปัญหาคือ ตอนจบคงต้องปิดโหมดไป ไม่งั้นแทงไม่ออก ไม่จบ

l4d4r.cfg left4dead for real โหมดนี้ทำตอนหน้าหนาว ปืนยิงยากและส่ายเหมือนของจริง
            ฝาดปืนยากขึ้น ร่วมถึงการเกิดที่ถ้าตายแล้วจะเกิดยากมาก
            โหมดสุดท้ายมีสคริปปืนด้วยนะครับ

ถ้าเล่นแล้วยังขัดๆอย่างไงก็ปรับแต่งกันเองได้เลยครับ สนุกดี
            Attached Files

Comment

Originally posted by ลุงจอน View Post
              ผมทำไว้ตั้งแต่ต้นปีแล้ว ยังมีคนต้องการอยู่อีกหรอนี้ เดียวจัดให้ครับ

iam.cfg โหมด I AM LEGEND บอสเ วอร์ชั่นอัพเกรดมา ต่อกรได้ยากมาก รวมถึงม็อบที่ออกเร็วมาก เรียกว่าไม่ได้พักหายใจกันง่ายๆเลย เหมาะสำหรับฝึกทีมเวิคร์มาก

spy.cfg โหมด เงียบ ระวังหลังท่านไว้ อย่าให้ซอมมาตุ้ยได้ เพราะที่เดียวมันกัดกระโหลกเปิดตายได้เลย ไม่มีบอสแต่แค่นี้ก็ยากแล้ว เพราซอมบี้มันไม่ร้องเลย ไม่รู้ทิศทางที่มันวิ่งมา ฟังได้แค่เสียงเท้า
              ปัญหาคือ ตอนจบคงต้องปิดโหมดไป ไม่งั้นแทงไม่ออก ไม่จบ

l4d4r.cfg left4dead for real โหมดนี้ทำตอนหน้าหนาว ปืนยิงยากและส่ายเหมือนของจริง
              ฝาดปืนยากขึ้น ร่วมถึงการเกิดที่ถ้าตายแล้วจะเกิดยากมาก
              โหมดสุดท้ายมีสคริปปืนด้วยนะครับ

ถ้าเล่นแล้วยังขัดๆอย่างไงก็ปรับแต่งกันเองได้เลยครับ สนุกดี
              โอ้วววว .... ลุงจอน

ได้ยินชื่อเสียงมานาน

อีกนิดนะครับ

วิธีลง+วิธีเล่น จะได้เป็นการสอนแก่คนอื่นๆไปเลย ... ถ้าลงแล้ว จะเล่นเหมือนเดิมก็ได้ใช่มั้ยครับ

ขอบคุณมากน๊าครับ ลุงจอน

Comment

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ลุงจอน

i am

โห ...มันสุดทรีนนนนน

ฮันเตอร์โดดทีหายเลย 5555+ ไม่รุ็จะหายไปใหนของมัน ตอนที่ไม่กัดเพื่อนต้องตบอ่ะ ขืนยิงมีหวังเพื่อนตายก่อน ิึดโคตร

สโมคลิ้นยังก่ะไรดี โดนลากเป็นกิโล แล้วใครมันจะวิ่งไปช่วยทันเนี้ยยยย

วิช มาจากใหนก้ม่ะรู้ ทีเดียวเท่านั้น

ส่วนแท้ง -*- ยังไม่เจอครับ ไปไม่ถึง T-T

มันครับลุง เอ็กเพิดแล้วอัดด้วยรีเจ้น 555+ อยู่ได้ 2 นาทีก็เก่งเเระ

ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ T-T

ไปลุยต่อ

Comment

โหลดไปแล้ว ลงไงง่ะคับ

สอนหน่อย งง

Comment

ลื่มบอกไปครับ แหะๆ
                    แตกไฟล์แล้วเอาทั้งหมดไปวางใน left 4 dead\left4dead\cfg เลยครับ
                    วิธีใช้งานก็ให้คนครีเกม ครีเกมขึ้นมาก่อน จากนั้น ก็ให้พิม exec ตามด้วยชื่อโหมดในคอนโซล
                    เช่น exec l4d4r แล้วกด enter เพื่อใช้งานโหมดได้เลยครับ

ปล. ตอนพิมโหมด ไม่ต้องมี .cfg ตามหลัง

Comment

อยากสร้างโหมดแบบนี้บ้างทำไงหรือคับ รบกวนแนะนำทีคับ หรือการแก้ไขก็ได้แค่อยากให้ซอมบี้มาเยอะๆกว่านี้ทุกวันนี้มันน้อยไป

Comment

Originally posted by arito View Post
                        อยากสร้างโหมดแบบนี้บ้างทำไงหรือคับ รบกวนแนะนำทีคับ หรือการแก้ไขก็ได้แค่อยากให้ซอมบี้มาเยอะๆกว่านี้ทุกวันนี้มันน้อยไป
                        - - ขั้นเทพ

Comment

Working...
                        X