Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมไม่ค่อยมีกระทู้ของ 7850 เลยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้อยู่ครับ แหะๆ

Comment

เล่น 7850 ผมว่าข้ามไป 3 หัวเลยดีกว่า 3 ถ้วนเอง

Comment

ราคาต่างกัน 500 แต่ความเร็วต่างกันแค่ 100MHz ไม่คุ้มเลยครับ

Comment

มันไม่ต่างกันมากครับ 100 Mhz เอา ตัง 500.- ไปเลี้ยงเด็กดีกว่า ^^ ฮ่าๆ

Comment

- -*

อยากรับชม7850BEแบบสุดติ่ง ผมยังไม่มีโอกาสได้รับชมเลย > <"

Comment

มันเหมือนเป็นตัวมาต่อยอดของ 7750BE อ่ะคับ ถ้า Intel ก็ E5300,E5400 ที่มาต่อยอด E5200 ถามว่าทำไมไม่ค่อยเล่นอาจเป็นเพราะความเร็วเดิมต่างกันนิดหน่อย เอามาคล็อกก็ไม่ค่อยต่างกันเพราะ AMD มันลากไม่ไกลเท่า Intel อยู่แล้วคับ

Comment

Working...
              X