Announcement

Collapse
No announcement yet.

ืเน็ต ทรู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ืเน็ต ทรู

ผมใช้เน็ตทรู 5 เมกเวปใน 4 เมกเวปนอก ตอนช่วงแรกๆเน็ตหลุดบ่อยมาก แต่ช่วงหลังนี่ไม่หลุดไม่สดุุุด ช่างมาดูให้ทุกครั้งที่โทรไปแจ้งปัญหา แต่ว่าผมต่อฮับ 8 พอร์ทด้วย ช่างเห็นว่าไรเลย เพราะตามสัญญา 1 เครื่องเท่านั้น ผมเลยสงสัยว่าเค้าจะไม่มาคิดเงินเราเพิ่มนะ

ในเงื่อนไขตามสัญญา 1เครื่องโดยไม่มีการต่อพวง อันนี้คงเป็นสัญญาเก่าที่เขียนขึ้นนานแล้วนะครับ เพราะทรูตั้งแต่ 4m ขึ้นไปตอนนี้แถม Wireless Router ด้วย มันคงเป็นไปไม่ได้ที่จะใช้คนเดียว ท่านว่าจริงไหม?

ธุรกิจบางครั้งอาจต้องปิดตาข้างเดียวครับ เพราะร้านเกมแถวบ้านผมก็ยังใช้ net true เชื่อมต่อเลยใช้มาตั้งนานยังไม่เคยโดนปรับเรื่องผิดสัญญา

Comment

Working...
    X