Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9800gtx+ งบ psu 2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 9800gtx+ งบ psu 2000

แนะนําหน่อยครับ

สเปค

amd 5000x2
    dvd + 1
    hdd + 1
    Sound Card Creative Audigy
    M2N68-AM

enermax 460w จะไหวป่าว หรือยังไง แนะนําด้วยครับ

แล้ว ถ้าเป็น 4850 iceq turbo จะไหวไหม

enermax 460w ไหว

Comment

จัด raidmax 530W 1550BTH ไป

Comment

ThermalTake TR 470W - 1950 ฿

สบาย ๆ

Comment

ผมขายiCute750Wประกันเริ่มเดือนนี้ให้เอารึเปล่า
          สนใจตามไปดูได้ที่ http://www.vmodtech.com/webboard/ind...cseen.html#new

Comment

Enermax 460w กับ raidmax 530W ตัวใหน ดีกว่ากัน ถ้าใช้ ตามสเปคที่บอกอะครับ

Comment

ใหนๆ ก็ใหนๆ ละ ถามอีกนิด 460w ที่ ว่า พอ นี่ พอแบบ เหลือๆ หรือ พอ แบบ น่ากลัว อ่ะ ครับ

Comment

Originally posted by vkennyza View Post
                ใหนๆ ก็ใหนๆ ละ ถามอีกนิด 460w ที่ ว่า พอ นี่ พอแบบ เหลือๆ หรือ พอ แบบ น่ากลัว อ่ะ ครับ
                460 พอแบบพอดีครับ ไม่มีเหลือ

งบซื้อ enermax 460 เอาไปซื้อ Tt 550 แน่นอนกว่า

เราก็นึกว่ามีอยู่แล้ว

Comment

raidmax 530 ss ถูกใช้มาหลายปีผ่านฉลุย

Comment

งบนี้ต้อง raidmax 530 ครับ

Comment

ตามลายเซนผมสบายๆนะ แต่ยี่ห้ออื่นไม่รู้ งบ2พันแนะนำ ThermalTake TR 470W อีกคนครับ

Comment

Working...
                      X