overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: EA เผย ซิมส์3ที่หลุดตามเว็บบิทไม่ใช่ตัวเต็มแถมมี bug เพียบ!

OverclockZone Member T.Custom's Avatar

Default EA เผย ซิมส์3ที่หลุดตามเว็บบิทไม่ใช่ตัวเต็มแถมมี bug เพียบ!

รายละเอียดครับ : http://www.manager.co.th/asp-bin/mgr...=9520000058312

สงสัยเป็นกลยุทธ์ของ EA ที่ต้องการรณรงค์ให้มีการซื้อแผ่นแท้กันมากขึ้นครับเห็นบอกว่ามีอีกเมืองด้วยชื่อ Riverview แถมมี obama อีก ถึงว่าโหลดบิทมาทำไมพอหมุนมุมมกล้องแล้วมันกระตุกๆแถมเฟอร์นิเจอร์ก็น้อยอีก เฮอะๆ

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

ช่ายคับ
    มุมกล้องมันยากๆ ยังไงก็ไม่รู้

OverclockZone Member 3M's Avatar

จริงหรือ

OverclockZone Member daftvader's Avatar

เห็นเขาเลื่อนวันขายไปมิถุนาหรือครับ ดูจากวิกิพีเดีย งงไปหมดแล้ว

OverclockZone Member Third3rd's Avatar

ผมคิดว่า น่าจะอาจเป็นแผนการตลาดอะไรบางอย่างรึเปล่า ที่ ปล่อยลอดออกมาให้โหลดกันก่อนตัวเต็มมา รึ คนวงในที่ได้สิทธ์ร่วมทดสอบบัคของเกมส์ ใจดี แบ่งสรรปันส่วนให้เพื่อน ๆ ซึ่งตัวที่เอามาแจกคือ แผ่นที่ทาง EA ใช้แจกให้ผู้ที่ร่วมโครงการทดสอบบั๊ก อย่างไรก็ตาม ผมยังคงรอดูปัจจัยหลาย ๆ อย่างก่อนที่จะตัดสินใจซื้อแผ่นลิขสิทธ์ครับ แต่โดยรวม ผมชอบนะในภาค 3 รายละเอียดปลีกย่อยเยอะดี AI ฉลาดขึ้น 75/25 ครับ ต้องดูงบ กับเวลาว่างอีกที่ครับ ( ยิ่งตอนนี้ ถังแตกด้วย ขอร่วมทดสอบบัคระยะยาวหน่อยละกันครับ )

ป.ล. แอบงง ข่าวสองกระแส ไทยมี กับ ไม่มีไทย

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

ไม่สะทกเท่าไร จอง collector ไปแล้ว

ดีไม่ดี แผ่นแท้อาจจะยัด copy protector มาเต็มพิกัด กะเอาให้นานๆกว่าจะแกะยาแก้ได้
    Last edited by legendofsud; 28 May 2009 at 23:30:01.

OverclockZone Member MacOS's Avatar
    BTS วงเวียนใหญ่

เวลาผมโหลดตั้งแต่เข้าเกมจนหลอดเต็ม จะได้ยินเสียง cpu กำลัง burn เลย เสียงฟี้~~~~~~~~~~~~~~~~~~น่ากลัว แต่ตอนเล่นก็หาย ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่า

OverclockZone Member KKaWai's Avatar

Quote Originally Posted by MacOS View Post
    เวลาผมโหลดตั้งแต่เข้าเกมจนหลอดเต็ม จะได้ยินเสียง cpu กำลัง burn เลย เสียงฟี้~~~~~~~~~~~~~~~~~~น่ากลัว แต่ตอนเล่นก็หาย ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่า
    เวลาโหลดมีเสียงน่าจะเป็น HD มากกว่า cpu นะ

เป็น cpu แปลกจัง

Mod ภูธร Sakuder's Avatar
    อ.เมือง นครราชสีมา USER ID : 27

เสียงพัดลมน่ะ

โพสกระทู้ติด ๆ ภายใน 30 นาทีโดยไม่จำเป็น โพสโฆษณาในที่ที่ไม่ได้รับอนุญาติ
    โพสที่ละเมิดลิขสิทธิ์ โพสการเมือง โพสทะเลาะ โพสลามก ฯลฯ
    หรือโพสผิดกฏ กติกา มารยาทอื่น ๆ พบเห็นโปรดช่วยแจ้ง โดยกด ที่โพสนั้นๆ

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

เปล่าครับ ตัวจริงนั่นแหละ พอมีตัวจริงออกมาคนเล่นเยอะ เสียงตอบรับ เสียงด่าเยอะ เลยทำให้เห็นจุดบกพร่องเยอะ เลยจำต้องเลื่อนเพื่อพัฒนาใหม่ ก็เท่านั้น

OverclockZone Member

ผมว่าที่เขาออกมาพูดน่าจะเป็นเรื่องจริงนะครับ ที่ว่าบัคเพียบและไม่ใช่ตัวเต็ม คิดดูครับลูกค้าeaทั่วโลกมีเป็นล้านคน ถ้าเขาพูดโกหกธุรกิจเขาก็เจ๊งและใครจะเชื่อถือล่ะครับ ส่วนตัวที่หลุดผมว่าน่าจะเป้นeaล่ะที่ปล่อยออกมาให้คนเล่นแต่ตัวที่บกพร่อง แล้วค่อยออกมาพูด คนถึงหันมาสนใจแผ่นแท้ไงครับ น่าจะเป็นแผนทาการตลาด

OverclockZone Member motionman's Avatar

Quote Originally Posted by pingpongrj View Post
    ผมว่าที่เขาออกมาพูดน่าจะเป็นเรื่องจริงนะครับ ที่ว่าบัคเพียบและไม่ใช่ตัวเต็ม คิดดูครับลูกค้าeaทั่วโลกมีเป็นล้านคน ถ้าเขาพูดโกหกธุรกิจเขาก็เจ๊งและใครจะเชื่อถือล่ะครับ ส่วนตัวที่หลุดผมว่าน่าจะเป้นeaล่ะที่ปล่อยออกมาให้คนเล่นแต่ตัวที่บกพร่อง แล้วค่อยออกมาพูด คนถึงหันมาสนใจแผ่นแท้ไงครับ น่าจะเป็นแผนทาการตลาด
    เเต่จะให้มาประกาศว่า
    "ตัวที่หลุดไปนั้นเป็นของจริง - -"
    เเล้วเขาจะขายไรล่ะเขาก็ต้องออกมาพูดกั๊กไว้ก่อนจริงมะ

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

เกมของ EA หลุดมาแบบนี้ประจำครับ อย่างที่บอก ตัวจริงชัวว์ Crysis Warhead ถ้าใครจำได้ ออกก่อนตัวจริงหลายสัปดาห์ ออกมาแล้วรอแครกกันตั้งนาน

OverclockZone Member merlix's Avatar

เด๋วดู เวอชั่นเอาก้รู้ รอของจิงออก

OverclockZone Member koko399's Avatar

เวลา ผม กดให้้้้้้้้้้้เร็วชึ้น มันกระตุำกไง ไม่รู้อะครับ

้้้้้้้่่่

OverclockZone Member phimarn's Avatar
    จ.นครนายก อ.เมือง

อยากจะเอาแผ่นแท้เหมือนกันแต่ถ้าไม่มีภาษาไทยคงบายครับ อังกฤษไม่แข็งแรง-*-

OverclockZone Member assassin's Avatar

ถ้าเกิดพวกที่ซื้อแผ่นแท้ไปอัพตามบิทล่ะ เอะนี่ยังไง

OverclockZone Member Gilded's Avatar

ไม่กลัว เล่นได้หมด 5555555555

OverclockZone Member arito's Avatar

ไม่กัว เพราะไม่ได้เล่น 5555555555555555555555555555+

OverclockZone Member YaKuZiA's Avatar
    สมุทรปราการ/พระประแดง

แจ่ม

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks