Announcement

Collapse
No announcement yet.

force 3D 4850 ตัวสองพัดลมไม่ทราบว่าดีหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• force 3D 4850 ตัวสองพัดลมไม่ทราบว่าดีหรือเปล่าครับ

clock ไกล พัดลมดังหรือเปล่าครับ

หน้าตามันเป็นยังไงอ่ะ ซื้อร้านไหน ราคาเท่าไหร่

Comment

หน้าตาเป็นอย่างนี้อ่ะครับ ขอบคุณมากครับ
      Attached Files

Comment

บอกได้คำเดียวว่าถ้าซิงค์แบบนี้ เย็น
        ลากได้ไกล ไม่รู้ครับ ไม่เคยเล่นยี่ห้อนี้เลย

Comment

Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO

ตัวนี้เย็นเทพ ครับ ...

^__^=

Comment

ซื้อมือสองมา ของเพิ่งได้วันนี้เลยครับ
            ที่นี้อยากถามต่อว่าจะเริ่มขำยังไงดีครับ เพราะเพิ่งมีการ์ดจอแยกเป็นตัวแรก
            ปกติใช้แต่ออนบอร์ด แล้วเค้าเทสอะไรกันยังไงบ้างครับ
            ใช้ driver ตัวใหนปรับยังไงให้เล่นเกมส์ดีสุดอ่ะครับ
            ขอบคุณมากครับ

Comment

ลองลง driver ตัวใหม่ดูเลยครับ ลองใช้ดู แล้วถ้ามีปัญหาค่อยลงตัวอื่น
              เทสดูความร้อนว่าปรกติไหม ก็โหลด furmark ไปทดสอบดู
              เล่นเกมสได้ ไม่ร้อนมาก ดูแค่นี้ก็พอครับ

Comment

ยี่ห้อไรอ่า ไม่เคยได้ยิน

แต่ ทวิน เทอร์โบ โหดอิ๊บ

Comment

วันนี้ลองเล่นเกมส์ดู full load fan auto ไ่ม่เกิน 55 องศาอ่ะครับ
                  พรุ่งนี้วันเสาร์ว่าจะลองลากดูไม่รู้จะได้เท่าไร
                  แต่กินช่องมากอิ้บเลยครับ ซัดสามช่อง ผมใช้บอร์ดไมโคร
                  ไม่เหลือที่ให้เสียบการ์ดอื่นเลย
                  กรรมกันไป
                  เหอๆ

Comment

Working...
                  X