Announcement

Collapse
No announcement yet.

จู่ๆ Windows 7 RC ขึ้นจอดำเฉยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จู่ๆ Windows 7 RC ขึ้นจอดำเฉยๆ

คือว่า ผมใช้ Windows 7 ตัวที่ Microsoft ปล่อยออกมาให้โหลดคับ แล้วทีนี้ ใช้งานมาตลอดไม่มีปัญหา แต่มะกี้เปิดคอมมา จอดำเลยคับ ไม่รู้เป็นที่อะไร ผมเลยบูตเครื่องใหม่ เข้า Safe Mode แล้วสั่ง System Restore ถึงจะหายคับ
    เป็นที่อะไรคับ อยากรู้ๆ

คงจะเตือนว่า ไกล้วางขายแล้ว

ให้เตรียมตัวกระมัง มิฉะนั้นจะโดนเช่นนี้

Comment

เตือนแบบน่ากลัวจริง

Comment

ใส่ CD-Key ยังละนิ

Comment

แอททิเวทยัง ถ้ายังไม่ได้กดอะไรเลยมันก็แค่ 30 วัน แต่ถ้ากดแล้วจะอยู่ได้ 1 ปี (ตัว RC)

Comment

นึกออกแล้วคับ
            ผมไปเปลี่ยนวันที่เป็นปี 2551 เพื่อจะเล่น Gears of War พอเปลี่ยนมาเป็นปัจจุบันก็หายแล้ว 55+

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
              นึกออกแล้วคับ
              ผมไปเปลี่ยนวันที่เป็นปี 2551 เพื่อจะเล่น Gears of War พอเปลี่ยนมาเป็นปัจจุบันก็หายแล้ว 55+
              gear of war ลองหาแพท 1.1 มาใช้สิครับ ไม่ต้องแก้ปี

Comment

Working...
              X