Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันจะคุ้มใหมถ้าผมเกิดเบื่อ PC ขาย ไปเล่น XBoX PS3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันจะคุ้มใหมถ้าผมเกิดเบื่อ PC ขาย ไปเล่น XBoX PS3

เริ่มจะเบื่อละ ผมชอบเล่นเกมมาก ๆ

ถ้าคุณเป็นชอบเล่นเก่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คุ้มแต่ว่าจะขายได้ซักกี่ตั้งเอาติดบ้านไหวละครับ คอมซักเครื่อง ไว้โหดลเก่มเนอะ

Comment

แต่ผมว่า คอม มันทำงานได้ลากหลายกว่า เก็บไว้ก็ดี

แต่เจ้า Xbox Ps3

- xbox มันตาแดง
      - Ps3 ไม่มีแผ่นปลอม

เราว่ามันไม่น่าเล่นเท่าไร

Comment

ไม่น่าจะขายคอมครับ อย่างท่านบนว่า น่าเก็บไว้ใช้งานอย่างอื่นยังได้
        แต่ถ้าจะซื้อ xbox รึ ps3 อยากจะบอกว่าคุ้มมากมายโดยเฉพาะ xbox เกมดีๆ เยอะมาก หลากหลายกว่า pc
        มีให้เล่นเรื่อยๆ และในอนาคตที่จะออกอีกเยอะครับที่บางเกส์ pc ไม่มีทางได้เล่น
        รึเกมส์ที่ multi บางเกมส์ส่วนใหญ่ xbox ก็ออกมาให้เล่นก่อนจนเบื่อกว่า pc จะออกตามมาครับ
        Last edited by krongthip1; 29 May 2009, 05:09:30.

Comment

ผมว่าลดสเป็ก PC แล้วเก็บไว้โหลดเกมโหลดหนังดีกว่าครับส่วนเงินที่ได้จากการลดสเป็กค่อยเอามาสมทบทุ่นซื้อเครื่อง XBOX 360 ดีกว่าครับเรื่องไฟแดง เจสเปอร์ก็เริ่มอยู่ตัวแล้วครับ 7 เดือนยังไม่มีแดงซักเครื่องถือว่าดีกว่ารุ่นก่อนหน้านี้โคตรๆๆคุ้มแล้วครับซื้อเหอะถ้าคุณเป็นคนชอบเล่นเกมมากเหมือนผมผมลดสเป็กคอมมาซื้อเหมือนกันเล่นมาจะปีแล้วทุกวันนี้ยังคิดว่าคุ้มมากที่เลือกมาเล่น XBOX แทนที่จะอัพคอมส่วนผมผมอ่อนๆๆเอาไว้โหลดเกม XBOX 360 กับหนัง Hidef แล้วก็เพลงเท่านั้นล่ะครับ

Comment

ถ้าไม่ติดใช้คอม ก็ขายได้อ่ะนะ(แต่ผมไม่ค่อยได้เล่นเกมส์แล้ว เซิฟเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง กะเล่นอีมูเกมส์เก่าๆ บนpcมากกว่า)

Comment

pc มันทำได้มากกว่าเล่นเกมส์คับ ใช้งานได้เยอะแยะมากมาย ถึงคุณจะขายไป อีกไม่นานคุณก็ต้องหามาใช้มันอีกอยู่ดี

Comment

ของที่เป็นนามธรรมลักษณะนี้ ถามไปก็ไม่มีประโยชน์ครับ
                เพราะมันอยู่ที่ตัวท่านเองเป็นหลักครับ ที่จะให้คำตอบได้ดีที่สุด

Comment

ไม่ลองไม่รู้ขอรับ
                  อย่างว่า.. Jump in!

Comment

ท่านยังดีนะเลือกได้แต่ของผมเอา console เข้าบ้านไม่ได้เลยต้องพึ่ง PC

Comment

ถ้าอยากเล่นเกมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกระจายก็ไปเอาพวกคอนโซลเถอะครับ.................ว่าแต่ท่านใช้คอมเล่นเกมอย่างเดียวหรอครับ??

Comment

ผมว่าเก็บตังค์ซื้อเลยดีกว่ามั๊ยครับ ส่วน PC เก็บไว้ใช้งานครับ มันคนละวัตถุประสงค์กันเน้อใช้แทนกันไม่ได้นาครับ

Comment

เก็บ ตังซื้อเครื่องเกมส์เลยดีกว่าคับผม ส่วนเครื่องcomเก็บไว้ทำอย่างอื่นได้อีกเยอะ

Comment

ผมก็เลือกไม่ได้ครับ จะขาย PC ก็เสียดายบางเกมส์ อีกใจก็อยากเล่นเกมส์บน console

สรุปว่า ซื้อมาหมดเลย

Comment

แบบผมขายคอม ได้ 30000 ซื้อ โน้ตบุก 1 xbox360 1 แบบนี้ดีกว่าเยอะเอา notebook ดูหนังฟังเพลงโหลดบิท
                              เล่นเกมก็ xbox360 ลงตัวแล้ว ถ้าจะเอาคอมแรงๆ ผมว่าซื้อแบบผมดีกว่า เพิ่งจะมาคิดได้ หมดไปเยอะกับคอม

Comment

Working...
                              X