Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว๊าก ..... ซื้อเมนบอร์ดมาใหม่แล้วใช้ โปรแกรมAI ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว๊าก ..... ซื้อเมนบอร์ดมาใหม่แล้วใช้ โปรแกรมAI ไม่ได้ครับ

main board asus p5b ครับ พอเปิดโปรแกรม ai แล้วมันแจ้ง error เป็นเพราะไรครับ อด oc เลย

ตัวเมนบอร์ด อาจไม่ซัพพอร์ทโปรแกรมก็ได้ครับ

Comment

P5B ใช้ Ai booster รุ่นเก่า ที่เคยเห็นมานาน ไม่ได้

ต้องใช้ Ai Gear แล้วเข้าไปในส่วน Aibooster อีกที แต่พอปรับแล้วมันก็ต้องรีเครื่องอยู่ดี

ไปปรับเอากับ bios เลยดีกว่า
      Last edited by battlecruiser; 5 Apr 2007, 22:11:35.

Comment

Originally posted by Jill View Post
        ตัวเมนบอร์ด อาจไม่ซัพพอร์ทโปรแกรมก็ได้ครับ
        นี่มันเป็น option ที่มีมากับบอร์ดนะครับ ไม่ซัพพอร์ดได้ไงอ่ะ

แล้วคุณจขกท.รู้ได้ไงว่าไม่ซัพพอร์ด

ว่าแต่โปรแกรมที่ว่านั่นคืออะไรล่ะครับ

Comment

Working...
        X