Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Damnation เข้ามาช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Damnation เข้ามาช่วยหน่อยครับ

เกมมันมี บัก หรือเปล่าครับ เล่นมาได้หน่อยเดียว(ยังอยู่ในเทรนเนอร์อยู่เลย) มันให้โหนเชือกลงไปข้างล่าง พอเราจับเชือกปุ๊บ มันก็โหนค้างอยู่อย่างนั้น ขยับไปไหนไม่ได้ ปล่อยก็ไม่ได้ เพื่อนเราข้ามไปหมดแล้ว แต่หันซ้ายขวาหน้าหลังได้ ยิงปืนได้ รีเช็คพอยท์ เล่นใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม ใครรู้บ้างต้องทำยังไงครับ
    ขอบคุณครับ

เล่นจนจบแล้ว ไม่เจอบั๊กนะครับ

ติดตรงไหน ดู vdo ได้เลย อิอิ

http://www.gameanyone.com/

Comment

เล่นจบแล้วก็ไม่เจอไรนะคับ

แต่รุ้ว่าเล่นแล้วมึนมาก ตัวละครก็แข็งๆยังไงไม่รู้

Comment

เล่นได้ไกลละ น่าจะใกล้จบละ
        สนุกดี กระโดดไป และก็ กระโดดมา -*-

Comment

บางจุดตัวมันจะติดแง่กครับ ผมก็เคยเป็น กระโดดไปเข้ามุมนู้นมุมนี้บ้างตัวติดเฉย แต่แปปเดียวมันก็หลุดออกมาแล้ว กระโดดไปเีรื่อยๆ

Comment

เล่นได้ปกติครับ ไกล้จบละไปไกลเหมือนกัน โดดเสียวดี

Comment

ไม่ทราบว่าท่านที่เล่นจบแล้วหรือท่านไปโดยไม่เจอบักอะไรเลย ใช้crack หรือ Mini Image ครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

ผมยังเล่นไม่จบนะแต่ใช้ Crack แล้วบางช่วงโดดไม่ได้ เลยใช้ Mini Image แทนครับมันโดดได้

Comment

สรุปคงเป็นที่ตัวแคร็กไม่สมบูรณ์ใช่มั้ยครับ ผมตืดตรงมันไม่สามารถปีนกำแพงได้

Comment

ติดมันกระโดดไปต่อไม่ได้อ่ะ เปนเพราะอะไรเนี่ย?

Comment

เล่นแป๊บเดียวก็ลบทิ้งแล้วครับเลยไม่รู้

Comment

มันเป็นบัคของแคร๊กไม่สมบูรณ์ครับ ถ้าอยากเล่นให้ใช่ crack clone dvd mountimage เล่นครับผมก็เจอปัญหานี้เลยแก้โดยวิธีนี้ครับผม เล่นได้

Comment

Working...
                        X