Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ASUS m3n-h/hdmi มาทางนี้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ASUS m3n-h/hdmi มาทางนี้หน่อย

คือผมลากออนบอรด์ได้ 650/1600 มีใครแนะนำหน่อยไหมครับ ลาก 700 แล้วภาพเริ่มไปและ ลากไปเท่าไรดีครับ จาก 500/1500 ไม่อยากใช้การด์แยกๆ 555+ ค่าไฟแพงกว่าค่าการด์อีก T_T

ฮาร์ดคอร์มาก ลากออนบอร์ดเลยรึท่าน ตกลงมันร้อนมากเปล่า

Comment

ลากออนบอร์ด -..-

Comment

อัดพัดลมแรงๆหน่อย ...

Comment

เหอะๆ ความร้อนมันเท่าเดิมอะ เล่นเกมแรงขึ้น 5% เอง T_T เศร้า 555+ ความร้อนเพิ่มขึ้น 1 องศาเอง เด็กแนวมาก

Comment

Working...
          X