Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดทีครับ 20k รบกวนผู้รู้ทีนะครับ จำเป็นมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดทีครับ 20k รบกวนผู้รู้ทีนะครับ จำเป็นมากๆ

คืออยากได้มาทำงาน3d max renderงาน / เล่นเกมหนักๆนิดนึงอะครับ พวกgta4 crysis ปามานนี้
    มีเงินอยุ่2หมื่นอะคับ แต่พมมีจอ กับกาดจอgf9600xfx อยุ่แล้ว เพาเวอซัฟพรายก้อเปลี่ยนแล้ว หลักๆที่ต้องการก้อ CPU MB RAM และส่วนอื่นๆถ้าจำเปนก้อแนะนำทีนะครับ ขอบคุณมากมายเรยครับ

Intel Q9550 =10100
    ASUS P5QL PRO =2900
    Kingston 800MHz 2GB*2=1700
    EVGA GTS250 superclock=5900

ขาย9600GT
    แล้วPSUอันเก่าคืออะไรอะ

Comment

รู้สึกจาเปนวัตเตมของยี่ห้อ เดอลุก มั้งครับ แต่กาดจอจำเปนต้องขายแล้วซื้อไหม่ด้วยหรอครับ T-T

Comment

ไม่อยากขายก็ไม่ต้องขายซิ
        เก็บไว้ก็ตามใจ

แล้วไอ้วัตต์เต็ม มันเท่าไหร่หล่ะ

200w 500w

Comment

500w คับ ยังรอคำแนะนำจากท่านอื่นๆอยุ่นะคับ จาต้องไปซื้ออีกไม่กี่วันแล้ว กลัวได้ไม่ตรงอย่างที่ต้องการครับ

Comment

500w Delux กลัวจะอยู่ไม่ทนนานเท่าไหร่อ่ะครับ

เปลี่ยน PSU น่าจะปลอดภัยกว่า
            Tt 470 W
            Tagan U37 500W

ไม่เกิน 2000

Comment

Working...
            X