Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะบอด กับ cpu หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะบอด กับ cpu หน่อยครับ

เอาแบบเดิมๆๆ นะครับไม่เน้น co ไม่เน้น ปรุ่งแต่งครับ เดิมๆๆ ครับ จะเอาไว้เล่นเกมออนไลท์ พิมงาน เล่น internet หารายงานจากเน็ต msn แคมฟอก หลักๆๆ ก็มีแค่นี้แหละครับ จะใช้ ค่ายไหนดีครับ AMD หรือว่า Intel ดีครับ แนะนำอีกหน่อยครับ

ถ้าผมเลือกใช้ AMD

แนะนำบอดของ AMD หน่อยครับ จะเอาไปใส่กับ x2 3600+ หรือไม่ก็ x2 3800+ อีกอย่างครับ x2 3600+ กับ x2 3800+ ต่างกันมากป่ะครับ เห็นราคาต่างกันมากครับ

ปล. ขอชื่อ บอด แบบเต็ม พร้อมรุ่นเลยครับ บอกราคา บอก สถานที่ซื้อด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by champion30; 5 Apr 2007, 21:28:24.

Asrock AM2NF6G - VSTA ไม่คิดไรมากตัวนี้แนะนำ*มีออนบอด6100 ราคา2160
    ถ้าแรงมาตั้งแต่เกิน+ราคาไม่สูงเกิน asus m2n-e*ไม่มีการ์ดจอออนบอด ราคา3650
    มีขายเยอะครับตามศูนย์คอม

Comment

ส่วน cpu ถ้าไม่ได้เอาไปทำอะไรมาก*oc*
      ก็ดูงบกับประกันแล้วกัน

ถ้าขอตังพ่อตังแม่ชื้อก็อย่างเอาที่มันเวอร์เกินไปไม่คุ้มเปล่ากว่าพ่อแม่เราจะหาเงินได้มันยากมาก

Comment

แนะนำ เยอะๆๆหน่อย ครับ ท่าน เซียนๆๆ ทั้งหลายครับ กลัว จะได้ของไม่ดี ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Asrock AM2NF6G-VSTA ก็ดีน้า ราคาประมาณ 2,160 ฿. ส่วนแหล่งจำหน่ายก็ตามพันทิพย์ ร้าน J.I.B ก็มี เยอะแยะคับ

ส่วน CPU ตอนนี้ก็มี x2 3600+ 65nm. กำลังมาแรง ไม่แพงมากด้วย + ไม่ร้อนมาก

(รอดูท่านอื่นด้วย ^^)

Comment

รอดูท่านอื่นด้วยครับ

Comment

Asrock AM2NF6G-VSTA M/B ตัวนี้ มันมี PCI e กี่ X ครับ 8X หรือ 16X

บาง คนว่า 8 **เข้าไปดูในรายละเอียดของ โปรดัก บอกมาว่า 16 งง มากมาย

Comment

Originally posted by champnan View Post
                Asrock AM2NF6G-VSTA M/B ตัวนี้ มันมี PCI e กี่ X ครับ 8X หรือ 16X

บาง คนว่า 8 **เข้าไปดูในรายละเอียดของ โปรดัก บอกมาว่า 16 งง มากมาย
                8x ครับ

Comment

Working...
                X