Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ Modify ยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ Modify ยังไงดี

คือ ผมใช้ case Gview nemo จะโมยังไงดีครับ มันมีฝาหน้าอ่ะครับ

(มือใหม่ครับ ตอนซื้อไม่ได้คิด )

ขอดูรูปด้วยครับ

Comment

เออคือ ผมไม่มีรูปอ่ะครับ เคสอยู่บ้าน ผมอยู่หอครับ โทดทีครับ

Comment

ถ้าคิดก่อนซื้อก็ไม่ใช่นักโมดิฟายตัวจริงสิครับ

Comment

ผมว่ามีฝาหน้ายิ่งเท่ห์นะถ้าโมออกมาให้มันลงตัวกันโดยไม่ต้องเอาทิ้งอ่ะ

Comment

ยังไงดีหล่ะ -_-a

Comment

อ่าวจีวิว นีโม เหมือนผมป่าวงับ แต่ผมว่า ฝาหน้ามันสวยอยู่แล้วงะไม่ค่อยอยากเจาะ *-*

Comment

ตอนซื้อสวยจิงครับ แต่ผมเห็นด้านในมีพัดลม อยู่ตัวนึงรู้สึกจะเป็น8นิ้ว รึป่าวไม่แน่ใจครับ ผมเลยยัด 12 เข้าไป
                แต่เคสตัวนี้มันไม่มีทางให้ลมเข้าด้านหน้าครับ ผมเลยเจอะรูให้มันไป เอาซะมั้วเลย
                แล้วมันก็ อ่า..น่ะ แล้วก็ไม่รู้จะทำไรต่อดี จะถอดฝาหน้าออกก็เป็นแปลก

Comment

ใครโมเคสตัวนี้ผมขอชมผลงานเพื่อเป็นแนวทางทีครับ

Comment

อันนี้ของป่มอะ
                    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=458888
                    ตอนนี้เอาฝาปิดหน้าใส่ละ ว่าจะเจาะก็เสียดายมันสวยดี *-*กันแสงตอนนอน อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ

ตอนผมซื้อ เคสตัวนี้สมัยนั้น(พูดเหมือนแก่)ในรถไฟมากครับ

ปล.ไม่เก่งภาษาอังกฤษ

Comment

Originally posted by phet30461 View Post
                        ขอบคุณครับ

ตอนผมซื้อ เคสตัวนี้สมัยนั้น(พูดเหมือนแก่)ในรถไฟมากครับ

ปล.ไม่เก่งภาษาอังกฤษ
                        เดี๋ยวเขางงกันน้า....

Comment

Working...
                        X