Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคยบ่นๆเรื่อง maxnet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคยบ่นๆเรื่อง maxnet

เห็นคนอื่นเคยบ่นๆ เรื่อง maxnet กับ เน็ตนอก

ตอนนี้รู้สึกจะเริ่มเงียบๆกันไปแล้วนะครับ

ตอนนี้ผมใช้ก้อไม่มีปัญหาอะไรแล้ว gmail google msn

แถมโหลดนิ่งขึ้นอีกต่างหาก

คนเราเวลาเจอปัญหาแล้วทำอะไรไม่ได้ สิ่งแรกที่จะทำก็คือบ่นครับ

ส่วนมากเวลาแก้ปัญหาได้แล้วก็เงียบหายหมดและ

Comment

อาทิตย์นี้ดี3วันดี4วันไข้ เป็นประจำถ้าฝนตกนะแถวบ้านผม แต่บ่นไปก็ไม่ค่อยจะช่วยไรแล้วชินแล้วมั่ง ยังไงมันก็ดีกว่า TOT

Comment

แถวบ้านผมแหล่มดีครับ !!

Comment

ก็ดีขึ้นแล้วนะครับ แต่จะได้กี่วันต้องมาดูกันยาวๆ

Comment

กำลังพัฒนา ใจเย็นๆ เมื่อทุกอย่างลงตัวอะไรก็นิ่งและดีขึ้น

Comment

คนไทยงี้บ่น หัวหมอ

Comment

เล่นเกมเชิฟนอกไม่ได้ครับ Maxnet ต้องซื้อ PVN

Comment

555 ก็เหมือนเดิม สามวันดีสี่วันไข้.... เริ่มจะชินแระครับ
                  ในนี้มีใครไม่ได้เป็นคนไทยบ้างหว่า ?

Comment

maxnetของผมเร็วเเล้วก้เเรงทั้งใน นอกครับ

Comment

555 นั่นไง 3 วันดี 4 วันไข้ครับ
                      วันนี้ผมเข้า www.cosmoneo.com ไม่ได้อีกแล้วขอรับ 555

Comment

Working...
                      X