Announcement

Collapse
No announcement yet.

็hyper6+ ยังน่าเล่นอยู่ใหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็hyper6+ ยังน่าเล่นอยู่ใหมคับ

spec ตามข้างล่าง ตันแล้ว ไม่มีให้ปรับอีกแล้ว

ว่าจะซื้อ มาใส่ ชอบสูงๆ เอาเงียบอย่างเดียว ninja กะ zalman และ ultra120 ไม่ชอบรูปทรง

มีอีก1ตัวเลือกคือ silent tower ราคาพอๆกัน

แล้วไอ้เรื่องที่ว่า บอร์ดหัก เป็นเรื่องจริงใหมคับ

ได้ ไม่มีหักหรอก แต่ว่าเคสท่าน ต้องกว้างหน่อยนะมันสูงเอาเรื่องอยู่

Comment

ประเมิณให้หน่อยคับ ว่าใส่ได้ชัวร์ใหม

Comment

ขนดของมัน 88x88x35 mm สูง 8.8 ซม. ท่านต้องวัดดู

Comment

เคสต้องหนาประมาณ 7 นิ้วเป็นอย่างน้อยง่ะ ประมาณนั้น

Comment

เสียวชนฝาเคสจังเลย น่าจะไม่พอนะ ลองวัดๆ เอา

Comment

Hyper 6+ ก็ยังเย็นอยู่ครับ
              แต่ว่าเวลาใช้ ต้องยึดน๊อตเมนบอร์ดให้ครับทุกตัวล่ะครับ ไม่งั้นงอแน่
              หักมั้ย?
              ลองเอาพีซีบีวางกับพื้น แล้วเอาฆ้อนทุบ
              เอามืองอมันดู
              เอาไฟแช๊กเผามัน
              เอาเครื่องอักบีบมัน

ไม่พังง่ายๆหรอกครับ ลองมาหมดแล้ว
              แต่
              น้ำหยดน้อย เซาะหินยังเข้า อย่าประมาทครับ

Comment

ไม่หักครับ ของผมแค่งอ แต่ดูจากรูป อาจต้องเปิดฝาเคสเล่น เพราะของผมพัดลมหลังเคสใส่แบบ 12cm ยังเกือบชนฝาเคสเลย ของท่านถ้าปิดลอง ก็อาจจะชนแบบพอดีได้มั้ง

Comment

วัดจากเมนบอร์ดถึงฝา 17 cm คับ

Comment

Working...
                  X