Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า CD4 แล้วเป็นแบบนี้อ่าครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า CD4 แล้วเป็นแบบนี้อ่าครับช่วยที

ผมโหลดไฟล์iw_07.iwd iw_08.iwd iw_11.iwd ลงใหม่เรียบร้อยแล้วมันก็ยังเข้าไม่ได้อ่าครับ เข้าเล่นแบบออนไลน์นะครับที่ไม่ได้ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ
    Attached Files

ปัญหา COD4 ออนไลน์ส่วนใหญ่มาจาก Punkbuster ครับอัพเดตเวอร์ชั่นล่าสุด (v1.7 ตอนนี้) พร้อมทั้งอัพเดตตัว Punkbuster ก็จะสามารถเล่นได้ครับ

Comment

อย่างงี้นี่ใหม่สุดหรือยังครับ แล้วต้องเปิดไว้เวลาเข้าเล่นเกมหรอครับ? ผมลองเข้าไปจอยใน Garena ก็เข้าไม่ได้อ่าครับ
      Attached Files

Comment

เป็นเหมือนกันผมละเบื่อเล่นไม่ได้

Comment

ของผมมันเข้าไป เกือบเลือกฝั่งได้แล้วแต่มันก็ หลุด

Comment

หาโหลดไฟล์ iw_08.iwd ไม่ได้ึครับใครมีที่โหลดช่วยจัดหน่อยครับ

Comment

เอาไปทำไรหรอ

Comment

เข้าเกมส์แล้วมันขึ้น Error อ่าครับ

Comment

Working...
                X