Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส Nox Coolbay HX ใส่ เจ้า thermalight ULTRA 120 EX.1366 RT ได้หรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส Nox Coolbay HX ใส่ เจ้า thermalight ULTRA 120 EX.1366 RT ได้หรือป่าวครับ

อยากทราบว่า เคส Nox Coolbay HX ใส่ เจ้า thermalight ULTRA 120 EX.1366 RT ได้หรือป่าวครับ ขอแบบชัวๆนะครับว่าใส่ได้หรือไม่ได้ (กลัวซื้อมาใส่ไม่ได้) พอดีจะเอาไปใส่กะ i7 อ่ะครับ ช่วยที
    Last edited by PCGame; 30 May 2009, 14:48:38.

ดันๆ ช่วยตอบทีคร๊าบ

Comment

เคสมาใหม่ร้าน TK ใช่ปะ

คนยังไม่ค่อยมีคนใช้อ้ะ

แต่จากขนาดก็น่าจะได้นิครับ

ลองวัดดู หรือไม่ก็ไปลองที่ร้าน
      Last edited by sushikub; 1 Jun 2009, 00:28:09.

Comment

ดูจากขนาด ถ้าเอาพัดลมด้านฝาข้างออก ใส่ได้ครับ....- -

Comment

อ่า ผมซื้อมาล่ะครับ
          ใส่ได้ครับ

แต่

ต้องเอาพัดลมด้านข้าง
          ออก
          ผมอ่ะเสียดาย

ชอบเพราะ มันมีพัดลมใหญ่ด้านข้าง

55+

Comment

Working...
          X