Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการประกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการประกันหน่อยครับ

ในกรณีที่ประกันของเราเป็นเเบบ Lifetime ของ ASYS เเล้วเกิดใบประกันหาย เเต่ว่ามีสติ๊กเกอร์ASYS life time อยุ่ที่กล่องอุปกรณ์ มีบาร์โค้ดที่กล่องกับที่ตัวอุปกรณ์ตรงกัน เขาจะรับเคลมเราไหมครับ

น่าจะเคลมครับมีบาร์โค้ตอยู่ไม่น่ามีปัญหา

Comment

ไม่มีวอยติดที่อุปกรณ์เลยหรือครับ ลองเลยครับได้ไม่ได้ก็รู้เลย

Comment

เคลมได้

Comment

คือมันยังไม่เสียหรอกครับ ถามไว้ก่อนเพราะหาใบประกันไม่เจอ เป็นVGA อ่ะครับ ของ GAINWARD HD3870 DDR3 512 MB ประกันชนิด lifetime เขาสามาีรถตรวจสอบประกันสินค้าตามList รายชื่อสินค้าที่เขารับประกันได้ใช่มั้ยครับ

Comment

Working...
          X