Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงค์ยี่ห้ออะไรมั่งที่ใส่กับ Socket478 ได้มั่งอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิงค์ยี่ห้ออะไรมั่งที่ใส่กับ Socket478 ได้มั่งอะครับ

ซิงค์ยี่ห้ออะไรมั่งที่ใส่กับ Socket478 ได้มั่งอะครับ

พอดีซิงค์เก่า ให้เพื่อนไปแล้วอะ

อยากจะประกอบเครื่องเก่าขึ้นมาใหม่ แต่ขาดซิงค์ -*-

อยากหาซิงค์เย็นๆ ราคาเย็นๆ ไว้โหลดบิต ทั้งวัน *0*
    Last edited by moonset; 30 May 2009, 18:30:27.

เอาแบบธรรมดาก็ได้ครับ ถ้าไม่ได้ OC
    ซื้อแบบธรรมดา มาทาซิลิโคนแบบธรรมดา แต่ทาดีๆหน่อย (1 หยดตรงกลาง ขนาดเท่าหัวไม้ขีดไฟ)
    มันก็สามารถระบายความร้อนได้ตามมาตราฐานของมัน

เพื่อนผมใช้ P4 รุ่นร้อนตับแตก เปิดในห้องพัดลมอบๆ ซิ้งเดิมๆ ซิลิโคนธรรมดา
    นั่งทำงานทั้งวันทั้งคืน ยังใช้ได้ปกติจนถึงปัจจุบัน

Comment

อ่านะ ผม ก็ใช้ p4 อะไม่รู้รุ่นอะไร 2.80ghz อะ

Comment

http://www.jedicool.com/product.php?id=304

Comment

พูดถึง 478 แล้ว
          มี CPU ตัวไหนที่รองรับสูงกว่า P4 2.8 ไหมครับ

Comment

ไม่รู้จิ ครับ ผม ก็ใช้ 2.8 อยู่ สงสัย สูงสุด 3.0 อะมั่ง สำหรับ 478

Comment

3.2GHz ก็ยังมีน่ะ

Comment

่อ่านะ สงสัย หายากน่าดู *0*

ใจอยากได้ 3.0ghz. เหลือเกิน *0*

Comment

เริ่มออกทะเล กลับมาด่วน..!!!!!!!!!!!!

Comment

Working...
                  X