Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำวิธีเชื่อมต่อแลนผ่าน Swicth ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำวิธีเชื่อมต่อแลนผ่าน Swicth ทีครับ

คือตอนนี้ผมจะทำแลนให้เชื่อมต่อกับ โปรแกรม VMWare อ่ะครับ
    วานผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

ปล. Swicth ที่ผมใช้ เป็นของ D-Link ครับ

งงๆกะคำถามนิดหนึ่ง ถ้าเกี่ยวกะ vmware ผมแนบไฟล์ pdf มีรายละเอียดเกี่ยวกับการ
    เซ็ตอัพ /เน็ตเวิร์ค ลองเอาไปดูครับเผื่อช่วยได้บ้าง

คลิ๊กดาวโหลด

Comment

โหลดยังไงครับ โหลดไม่ได้ครับ

Comment

เห็น คำว่า DOWLOAD NOW ตรงกลาง หรือเปล่าครับ

อ้อท่านลงปลั๊กอิน flash player ของ บราวเซอร์หรือเปล่าล่ะ

ลืมไปครับเดี๋ยวจะมาลบ โฆษณานะครับ
        Last edited by Sound-D; 1 Jun 2009, 00:00:02.

Comment

ขอบคุณมากครับ

ปล. อันที่จริงลองผิดลองถูกตั้งกะมะวานจนได้เมื่อเช้านี่เอง = . ="

Comment

Working...
          X