Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 ของผมมันเดินไม่เต็มอ่ะครับ ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 ของผมมันเดินไม่เต็มอ่ะครับ ทำไงดี

ต้องปรับไงให้มันเดินเต็ม 3Gbz อ่ะครับ

ปรับตามกระทู้ที่ปักมุด ไม่ได้อ่าครับ

T_T

ปิดให้หมดเลย พวก EIST... อะไรน่ะ

Comment

ผมปิด EIST แล้ว แต่ยังไม่ได้
      ส่วน C1E Speedstep TM2 ผมหาไม่เจอ

T_T

Comment

C1E ครับ ต้องหาให้เจอนะครับ ..

แต่จริงๆ แล้วมันน่าจะ วิ่งสลับกันนะครับ ..

ถ้ามีการโหลดอะไรหนักๆ CPU จะทำการวิ่งเต็ม Speed ให้นะครับ ..

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=259516

Comment